Serikali imlipe DC aliyetenguliwa


Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Asalam aleikum. Binafsi nilisikitika sana baada ya kusikia kuwa Rais ametengua uteuzi wa mtu ambaye yeye ndiye aliemteuwa.Sio jambo baya kutengua uteuzi wake bali sababu aliyoitoa ya kutengua uteuzi huo haileti maana(it doesnt make sense). Nilitegemea maelezo zaidi ya eti "jina limekosewa". Hebu fikiria kama wewe ndo ungekuwa yule DC alie "TUMBULIWA" ungejisikiaje.? kiukweli amemuathirika kisaikolojia na anapaswa kulipwa kwa kitendo hicho cha rais "KUMTUMBUA"
 
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
550
Likes
258
Points
80
Age
27
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
550 258 80
Asalam aleikum. Binafsi nilisikitika sana baada ya kusikia kuwa Rais ametengua uteuzi wa mtu ambaye yeye ndiye aliemteuwa.Sio jambo baya kutengua uteuzi wake bali sababu aliyoitoa ya kutengua uteuzi huo haileti maana(it doesnt make sense). Nilitegemea maelezo zaidi ya eti "jina limekosewa". Hebu fikiria kama wewe ndo ungekuwa yule DC alie "TUMBULIWA" ungejisikiaje.? kiukweli amemuathirika kisaikolojia na anapaswa kulipwa kwa kitendo hicho cha rais "KUMTUMBUA"
Alipwe ili nini, sababu inajieleza mkuu,
HUMAN ERRORS ambazo sometimes haziepukiki ndicho chanzo cha kutumbuliwa kwa DC
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Alipwe ili nini, sababu inajieleza mkuu,
HUMAN ERRORS ambazo sometimes haziepukiki ndicho chanzo cha kutumbuliwa kwa DC
hakuna kitu kama hicho. inamaana Rais akiandika Huwa hapitii tena kusoma alichokiandika. Errors zingine zinaepukika. Umeona jinsi magazet yalivyomkejeli huyo DC.? Inabidi alipwe ama Rais Amuombe radhi hadharani kama alivyo "MTUMBUA" hadharani
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
559
Likes
213
Points
60
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
559 213 60
well said
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,061
Likes
1,404
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,061 1,404 280
hakuna kitu kama hicho. inamaana Rais akiandika Huwa hapitii tena kusoma alichokiandika. Errors zingine zinaepukika. Umeona jinsi magazet yalivyomkejeli huyo DC.? Inabidi alipwe ama Rais Amuombe radhi hadharani kama alivyo "MTUMBUA" hadharani
inatakiwa amuombe Radhi kwa kweli. Hicho kitendo hapana anastahili kuombwa radhi!
 
M

muttenyankwi

Member
Joined
Nov 14, 2014
Messages
72
Likes
4
Points
15
M

muttenyankwi

Member
Joined Nov 14, 2014
72 4 15
Hii ni zaidi ya psychological torture. Uzembe na namna hii ni hatari sana kwa nchi!
 
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
251
Likes
46
Points
45
Age
37
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
251 46 45
Ata laki moja yatosha alipwe
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,648
Likes
3,490
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,648 3,490 280
Asalam aleikum. Binafsi nilisikitika sana baada ya kusikia kuwa Rais ametengua uteuzi wa mtu ambaye yeye ndiye aliemteuwa.Sio jambo baya kutengua uteuzi wake bali sababu aliyoitoa ya kutengua uteuzi huo haileti maana(it doesnt make sense). Nilitegemea maelezo zaidi ya eti "jina limekosewa". Hebu fikiria kama wewe ndo ungekuwa yule DC alie "TUMBULIWA" ungejisikiaje.? kiukweli amemuathirika kisaikolojia na anapaswa kulipwa kwa kitendo hicho cha rais "KUMTUMBUA"

Kwa kweli It is only fair kwa serikali na taifa la watu waungwana na wastaarabu wamuombe radhi in public, wamemdhalilisha sana baba yule
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,204
Likes
47,989
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,204 47,989 280
Alipwe ili nini, sababu inajieleza mkuu,
HUMAN ERRORS ambazo sometimes haziepukiki ndicho chanzo cha kutumbuliwa kwa DC
Tafuta sababu yenye mashiko. Rais ni taasisi
 
Raphael Walles

Raphael Walles

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
38
Likes
11
Points
15
Age
27
Raphael Walles

Raphael Walles

Member
Joined Jun 20, 2016
38 11 15
Mh! Serikali yetu hizi nouma sana
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,022
Likes
13,845
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,022 13,845 280
46991987cd32d3cf07a4b9fb92720b7e.jpg

Nikimuangalia yeye..nikimuangalia huyo mwandishi wa nyuma yake..
Sijui kama atakuja kusahau..labda apewe kikubwa zaidi!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,280
Likes
30,651
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,280 30,651 280
Style ya Kaganda kusema ATUPISHE kwa kweli ni udhakilishaji. Utadhani jamaa ni gate crusher!
 
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,841
Likes
298
Points
180
Age
39
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,841 298 180
hakuna kitu kama hicho. inamaana Rais akiandika Huwa hapitii tena kusoma alichokiandika. Errors zingine zinaepukika. Umeona jinsi magazet yalivyomkejeli huyo DC.? Inabidi alipwe ama Rais Amuombe radhi hadharani kama alivyo "MTUMBUA" hadharani
Hapo hakuna kukosea.Kukosea hilo jina lake angelitoa wapi?Kukosea kunakokubalika ni spellings pengine kumtamka mtu vibaya au kufanyiwa uhuni kwa kuwa walioteuliwa walikuwa wengi mfanyakazi wa ikulu akamkata aliechaguliwa na raisi na kumchomeka wake.Naamini ndicho kilichofanyika na haitakuwa mara ya kwanza kwani iliwahi kutokea kwenye ugawaji wa magari ya halimashauri za wilaya.Raisi alilizuia gari na kumrudisha mkurugenzi bila gari kwani hakuwa amekusudiwa yeye na raisi.Kwa kuwa yametendeka tayari serikali inatakiwa imrudishie gharama za kununua mavazi,nauli na hela kidogo ya kifuta machozi.Unaweza kuta jamaa alikesha na rafiki zake wakila na kunywa kusheherekea uteuzi.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,564
Likes
9,964
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,564 9,964 280
Yaan inamana watendaji hawako makini mpaka kufanya error kama hiyo duuh
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
46991987cd32d3cf07a4b9fb92720b7e.jpg

Nikimuangalia yeye..nikimuangalia huyo mwandishi wa nyuma yake..
Sijui kama atakuja kusahau..labda apewe kikubwa zaidi!
Dah. yani hii haiko powa kabisa. Inasikitisha sana.
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,022
Likes
13,845
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,022 13,845 280
Dah. yani hii haiko powa kabisa. Inasikitisha sana.
Tizama huyo mwanahabari nyuma..anatamani kulia..
Bado sijaamini kama hakuambiwa atoke kiutu..hivi aliambiwa ''toka" au alifuatwa??
 
Isaya Nehemia

Isaya Nehemia

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
562
Likes
403
Points
80
Isaya Nehemia

Isaya Nehemia

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
562 403 80
Hapo ni Lumumba FC v. Lumumba Wanderers, kwangu ni sawa tu
 
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,227
Likes
754
Points
280
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,227 754 280
Nadhani namna alivotolewa ndio imeleta shida zaidi. Angefutwa anong'onezwe na aombwe radhi kisha aombwe atoke mwenyewe taratibu bila kuwa na mtu nyuma kwa karibu ili ionekane kama kuna mahali tu anakwenda bila ya watu wengine kunotisi hilo. Kisha baada ya hapo ndio mengine yangefuta kama kumrudishia gharama zake.(Haya yote yangefanyika tu kimia kimia) ila umma ungetaarifiwa kuwa uteuzi wa ndugu X ulikuwa na kasoro na ulitenguliwa basi. Hivi ndivyo mambo yaivopaswa kufnyika. Ila kwa namna ulivofanyika dah inahuzunisha kwakweli na kisaikolojia inaathari kubwa sana kwake na familia yake. Mungu ni mwema hatuwezi jua kamuepusha na balaa gani kubwa zaidi so maisha yanaendelea.
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894