Ichwampaka
Senior Member
- Nov 19, 2018
- 145
- 118
Serikali,
Tunaomba mtuondolee kero ya mgao wa umeme hasa hapa Dar es Salaam. Miezi kama hii sisi hatukuzoea kusikia majenereta kila mahali Kariakoo, hivi sasa kila ki saluni cha kunyoa nywele kina jenereta. Umeme unakatika hovyo hovyo kwa siku hata mara sita. Siku nyingine unakatika siku nzima. Siye huku Mbagala tumeshazoea wiki nzima kutokuwa na umeme.
Mbona wenzenu walikuwa na vyanzo hivi hivi vya umeme lakini ulikuwa haukatiki kama hivi sasa?. Halafu wenzenu walisambaza umeme vijiji kote nyie mbona kwa muda mreefu hajamsambaza kabisa umeme.
Wenzenu walikuwa wanaweka umeme kwenye majumba ya kueleweka tu, nyinyi mnawawekea hadi walala hoi kabisa wenye matembe- kisa mnajali utu wa mtu na kuwa nyumba ya mtu ni nyumba kwake hata kama wewe unaona ni tembe
Tafadhali sana tuondolee hii kero. Kesho nitaleta malalamiko kwa Jeshi la Polisi na serikali kwanini mmetupunguzia milio ya risasi mitaani, hadi leo tumepoteza utaalamu wa kujua ni bastola Magnum 38 au ni SMG. Wenzenu ilikuwa kila siku shaba zinapigwa mitaani hadi tulikuwa experts wa kubaini aina ya silaha.
Tunaomba mtuondolee kero ya mgao wa umeme hasa hapa Dar es Salaam. Miezi kama hii sisi hatukuzoea kusikia majenereta kila mahali Kariakoo, hivi sasa kila ki saluni cha kunyoa nywele kina jenereta. Umeme unakatika hovyo hovyo kwa siku hata mara sita. Siku nyingine unakatika siku nzima. Siye huku Mbagala tumeshazoea wiki nzima kutokuwa na umeme.
Mbona wenzenu walikuwa na vyanzo hivi hivi vya umeme lakini ulikuwa haukatiki kama hivi sasa?. Halafu wenzenu walisambaza umeme vijiji kote nyie mbona kwa muda mreefu hajamsambaza kabisa umeme.
Wenzenu walikuwa wanaweka umeme kwenye majumba ya kueleweka tu, nyinyi mnawawekea hadi walala hoi kabisa wenye matembe- kisa mnajali utu wa mtu na kuwa nyumba ya mtu ni nyumba kwake hata kama wewe unaona ni tembe
Tafadhali sana tuondolee hii kero. Kesho nitaleta malalamiko kwa Jeshi la Polisi na serikali kwanini mmetupunguzia milio ya risasi mitaani, hadi leo tumepoteza utaalamu wa kujua ni bastola Magnum 38 au ni SMG. Wenzenu ilikuwa kila siku shaba zinapigwa mitaani hadi tulikuwa experts wa kubaini aina ya silaha.