"Serikali 'Imeridhia' Nusu kwa Nusu, Ifikapo 2010!"


Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Wapendwa WanaJF, kuna tangazo moja la TBC1 halinifurahishi sana, hasa linapodai kuwa Serikali "imesharidhia" kwamba mwaka 2010 wanawake na wanaume ni nusu kwa nusu kwenye nafasi ya uongozi! Swali langu la kwanza, huko nyuma Serikali ilikuwa imekataza uongozi kuwa na idadi ya nusu kwa nusu kijinsia? Pili, ubebwaji wa wanawake kwa nafasi nyeti una tija gani? Km udaktari, hivi plasmodium wanafahamu kwamba daktari anaye-deal nao ni mwanamke, kwa hiyo wata-give in? Nakaribisha mjadala!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
mzee umeishajibu kila kitu. tz ni n pilitics kwa kwenda mbele!!!!!!!!!! sasa ukianza analysisi utaitwa mpinzani. angalia
 
GP

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,070
Likes
20
Points
135
GP

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,070 20 135
sina imani na wabeijing tangu yule mama mkerewe alipotutia aibu wa tz kule bunge la afrika, loh.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,855
Likes
864
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,855 864 280
Jakaya anawinda kura za wanawake kwa hiyo anajaribu kuwahonga vyeo hata mahala ambapo ubaguzi wa jinsia[ in this case wanaume] hauna faida kwa maendeleo ya nchi. Mwanamke au mwanaume apewe kazi/cheo kufuatana na uwezo wake na si kwasababu ya jinsia yake. Hii 50/50 ikipitishwa kama alivyoahidi muungwana itarudusha kasi ya maendeleo ya nchi nyuma; mfano ni hawa wabunge wa upendeleo wa viti maalum mchango wao bungeni ni negligible, imebakia kushindana kuvaa vitenge vya wax tu!!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
sina imani na wabeijing tangu yule mama mkerewe alipotutia aibu wa tz kule bunge la afrika, loh.
Sure, wakitaka 'usawa' waondoe kubebwa! Hivi mtu asiyebebwa ni sawa na aliyebebwa?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
mimi ni mwanamke na hii kitu ya nafasi za upendeleo na viti maalum (sijui vina sufi) naichukia kutoka moyoni.

uwezo wangu unipe majukumu and deliver the expected results!!! mnatudumaza bana hebu tuacheni tuwepo tunapotaka kuwa only and only if we deserve to be there!!! aaaah!!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Sure, wakitaka 'usawa' waondoe kubebwa! Hivi mtu asiyebebwa ni sawa na aliyebebwa?
ukibebwa inamaana umeshindwa kutembea mwenyewe, obvious wewe si sawa na yule anayetembea mkuu!! mwenzio anajiweza!!!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
mimi ni mwanamke na hii kitu ya nafasi za upendeleo na viti maalum (sijui vina sufi) naichukia kutoka moyoni.

uwezo wangu unipe majukumu and deliver the expected results!!! mnatudumaza bana hebu tuacheni tuwepo tunapotaka kuwa only and only if we deserve to be there!!! aaaah!!!
Kwanza heri ya Mwaka Mpya wenye baraka na mafanikio, 2010, Hongera sana kwa kuwa umeongea pointi tupu! Mtu akibebwa na kuingizwa kwenye uongozi atakuwa tegemezi kwa aliyembeba!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Kwanza heri ya Mwaka Mpya wenye baraka na mafanikio, 2010, Hongera sana kwa kuwa umeongea pointi tupu! Mtu akibebwa na kuingizwa kwenye uongozi atakuwa tegemezi kwa aliyembeba!
Heri na kwako mkuu!!!

na kwa uongozi wa aina hiyo bado watanzania tutegemee ufanisi na maendeleo kweli!!!
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
tatizo ni uvivu na tamaa ya madaraka ndo maana mtu anabuni mbinu ambazo anajua wazi zina madhara lkn kwa tija yake ya wakati huo,mi sioni sababu ya msingi 50 kwa 50 huu ni uvivu wa wanasiasa wetu wanatafuta kura za kinamama tu hawanalingine "ukiona mtu anakimbilia siasa jua uwezo wake wa kufikiri ni mdogo"
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
tatizo ni uvivu na tamaa ya madaraka ndo maana mtu anabuni mbinu ambazo anajua wazi zina madhara lkn kwa tija yake ya wakati huo,mi sioni sababu ya msingi 50 kwa 50 huu ni uvivu wa wanasiasa wetu wanatafuta kura za kinamama tu hawanalingine "ukiona mtu anakimbilia siasa jua uwezo wake wa kufikiri ni mdogo"
Naona kama vijineno vya mwisho viko 2 general!
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,509
Likes
1,301
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,509 1,301 280
Hizi ni propaganga za cheap politics. Kwani ni lini waliwahi kuzuiwa kushiriki kama wanakizi vigozo? Sasa kama ndio tunaanza hivi 50/50 ya kidini nayo inakuja na baadae 50/50 ya kikabila na pia ya vijana kwa wazee na wakati huo patakuwa hapatoshi maana silaha zote zitakuwazishatumiwa dhidi ya mmoja kwa mwingine.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hizi ni propaganga za cheap politics. Kwani ni lini waliwahi kuzuiwa kushiriki kama wanakizi vigozo? Sasa kama ndio tunaanza hivi 50/50 ya kidini nayo inakuja na baadae 50/50 ya kikabila na pia ya vijana kwa wazee na wakati huo patakuwa hapatoshi maana silaha zote zitakuwazishatumiwa dhidi ya mmoja kwa mwingine.
...baadaye nusu kwa nusu ya walemavu/wasio walemavu! Baada ya hapo walemavu wenyewe kwa wenyewe: Albino kwa viwete, nusu kwa nusu, nk! Hapo kweli patakuwa hapatoshi!
 

Forum statistics

Threads 1,215,812
Members 463,420
Posts 28,560,502