Serikali ieleze itakavyopata pesa mechi ya Yanga na T.P Mazembe


Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Wakati Rais Magufuli anahimiza wananchi tulipe kodi, wengine wanajitahidi kupingana nae. Jana j2 klabu ya Yanga imetangaza wananchi wataingia bure uwanja wa Taifa (wa Serikali na sio wa Yanga) na nasikia waziri Nape kawaomba wananchi waishangilie (kiswahili cha siku hizi 'sapoti') timu ya Yanga kesho kwa nguvu zote.

Sasa najiuliza kama watu wataingia bure uwanjani serikali itapataje mapato? Au michezo hasa soka serikali huwa haipati chochote? Kama serikali inaambulia patupu basi hilo ni JIPU.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,911
Likes
7,490
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,911 7,490 280
Wakati Rais Magufuli anahimiza wananchi tulipe kodi, wengine wanajitahidi kupingana nae. Jana j2 klabu ya Yanga imetangaza wananchi wataingia bure uwanja wa Taifa (wa Serikali na sio wa Yanga) na nasikia waziri Nape kawaomba wananchi waishangilie (kiswahili cha siku hizi 'sapoti') timu ya Yanga kesho kwa nguvu zote. Sasa najiuliza kama watu wataingia bure uwanjani serikali itapataje mapato? Au michezo hasa soka serikali huwa haipati chochote? Kama serikali inaambulia patupu basi hilo ni JIPU.
wanasema eti Yanga ni timu ya wananchi na kodi inayotokana na uwanja ni kwa ajili ya wananchi hao hao. so eti wakiingia uwanjani bure kodi itakuwa imejilipa kiaina na kutumika kiaina kwa wananchi wale wale waliokusudiwa na kodi ile ile kutoka kwa watu wale wale na kwa style ile ile kutoka Lumumba kule kule!
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,136
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,136 4,529 280
Wewe ni kilaz.a nami nakuuliza je bira yanga fc aka wa kimataifa wasingeshiriki iyo michuano kodi mgengepata wapi
 
X

XAVIER PETER[XP]

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
195
Likes
199
Points
60
Age
24
X

XAVIER PETER[XP]

Senior Member
Joined May 23, 2013
195 199 60
wanasema eti Yanga ni timu ya wananchi na kodi inayotokana na uwanja ni kwa ajili ya wananchi hao hao. so eti wakiingia uwanjani bure kodi itakuwa imejilipa kiaina na kutumika kiaina kwa wananchi wale wale waliokusudiwa na kodi ile ile kutoka kwa watu wale wale na kwa style ile ile kutoka Lumumba kule kule!
Nimeshindwa kujizuia kuchekaaa!! teheeee teh !teheeee.......
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Yusuf Manji kasha walipia mashabiki wote shs million 600, kama wangakata tiketi zisingefika hela hizo zingefika sana million 450
Kama kafanya hivo ni vema. Navojua mie kila mtu hutakiwa kuingia uwanjani kwa kuonesha tiketi yake mlangoni sasa hilo litafanyika kwa maana ya kila mtu atapata tiketi yake iliyolipiwa?
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,093
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,093 280
Tatizo yanga wakishinda kuna jamaa anaitwa Muro! Anadharau sana.. Mbona tutakoma
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,375
Likes
15,404
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,375 15,404 280
Acheni chuki
Mie sina uanachama wa yanga ila kesho nakuwa upande wao
 
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
911
Likes
220
Points
60
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
911 220 60
kwani serikali inayotaka kupata kodi toka Yanga inawasaidia nini hao yanga??
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,173
Likes
7,562
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,173 7,562 280
Tuchukulie tumelipa viingilio then serikali kupitia Tasaf imeturudishia ili kuinua mpira. Hapo vipi
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,552
Likes
4,014
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,552 4,014 280
Ushaambiwa ni Bure so Na Serikali itapata mgao wake sifuri... maana asilimia ya vat ni 18 hivyo Asilimia 18 ya Sifuri ni Sifuri shida nini? Dawa ya Jeuri ni Makusudi... Si Mmechukua coco beach yenu!
 
Lugombo Nsesi

Lugombo Nsesi

Senior Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
118
Likes
120
Points
60
Age
36
Lugombo Nsesi

Lugombo Nsesi

Senior Member
Joined Jun 16, 2016
118 120 60
Wakati Rais Magufuli anahimiza wananchi tulipe kodi, wengine wanajitahidi kupingana nae. Jana j2 klabu ya Yanga imetangaza wananchi wataingia bure uwanja wa Taifa (wa Serikali na sio wa Yanga) na nasikia waziri Nape kawaomba wananchi waishangilie (kiswahili cha siku hizi 'sapoti') timu ya Yanga kesho kwa nguvu zote.

Sasa najiuliza kama watu wataingia bure uwanjani serikali itapataje mapato? Au michezo hasa soka serikali huwa haipati chochote? Kama serikali inaambulia patupu basi hilo ni JIPU.
Hivi nano kasema watu wataingia bure jamani
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
kwani mliambiwa yanga wanafanya biashara?
 

Forum statistics

Threads 1,236,007
Members 474,928
Posts 29,243,293