Serikali iajiri madaktari wa idara ya mkojo

Serikali iajiri madaktari wa idara ya mkojo

bnf

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
218
Reaction score
79
Nina mtoto wangu anakojorea sehemu ya chini ya uume sijui wanaita haipospadia.

Nimetafuta daktari wa kumtibu kuanzia kituo cha afya, wilayani hadi mkoani ila hamna huyo daktari wanasema hadi Bugando.

Nimeenda Bugando wagonjwa wa matatizo hayo wengi,dakitari wa kutibu wachache kama sio mmoja wanasema.

Sasa nauliza serikali mpo wapi? Mnashidwa kitu cha muhimu kama hiki.

TUNAOMBA SIASA ZIWE PEMBENI, AJIRINI MADOKTA WA IDARA YA MKOJO KWA WINGI.
 
Madaktari wanaohusika na matatizo hayo waitwa UROLOGISTS.
Kuna Urologists wawili tu kanda yote ya ziwa na kanda ya kati, nikimaanisha Mwanza, Kagera, Mara, Geita, Simiyu, Shinyanga, Tabora, Singida, Dodoma, Morogoro na Pwani. Kati ya hao mmoja yupo Bugando na mwingine amestaafu yuko Mwanza mjini anapiga mishemishe zake Private!!
TAFAKARI.................CHUKUA HATUA!!

hehehe..haya ni ya kweli...kama ni hivi na wagojwa niliowaona pale BUGANDO mtoto wangu atatibiwa lini?
 
lakini kwa nini ni wachache...pale clinic yao nimeona watoto, wamama na,wababa..tatizo lipo wapi?
 
hehehe..haya ni ya kweli...kama ni hivi na wagojwa niliowaona pale BUGANDO mtoto wangu atatibiwa lini?

Ni kweli tupu ndugu kama alivyosema SirBonge. madaktari wengi hawapendi kusomea hiyo course bado sifahamu sababu zake, lakini ile ya kina mama weee! Gynaecologist utapenda mwenyewe
 
hehehe..haya ni ya kweli...kama ni hivi na wagojwa niliowaona pale BUGANDO mtoto wangu atatibiwa lini?

Kwanza pole sana mkuu. Mimi mwanangu alisumbuliwa sana na jicho mara naambiwa nenda hospital ukienda patupu tu; CCM itatuuwa hii haiangalii sekta ya afya kikamilifu kwa kuwa majitu ya ccm yanatibiwa ughaibuni.
 
lakini kwa nini ni wachache...pale clinic yao nimeona watoto, wamama na,wababa..tatizo lipo wapi?

Vijana wanapomaliza udaktari wao MD wanakwenda kuanza kazi.changamoto iliyopo ni ukosekanaji wa UROLOGIST katika hospitali wanazofanyia kazi, hivyo kujikuta wakipenda kusomea ubingwa mwingine kwani hupewa ushirikiano mkubwa na mabigwa wa idara hizo.

Tuiombe serikali kupitia wizara yake iweke vivutio kwenye course ya Urology ili vijana wakasome kwa wingi kama wanavyofanya kwenye kozi zingine
 
Madaktari wanaohusika na matatizo hayo waitwa UROLOGISTS.
Kuna Urologists wawili tu kanda yote ya ziwa na kanda ya kati, nikimaanisha Mwanza, Kagera, Mara, Geita, Simiyu, Shinyanga, Tabora, Singida, Dodoma, Morogoro na Pwani. Kati ya hao mmoja yupo Bugando na mwingine amestaafu yuko Mwanza mjini anapiga mishemishe zake Private!!
TAFAKARI.................CHUKUA HATUA!!

Namshauri kama anaweza akamcheki yule bingwa aliye staafu mwanza mjini anaweza kumsaidia.
 
jamani ninamtoto wangu anakojorea sehemu ya chini ya uume sijui wanaita haipospadia. yaani nimetafuta daktari wa kumtibu kuanzia kituo cha afya, wilayani hadi mkoani..hamna huyo daktari wanasema hadi Bugando. nimeenda bugando wagonjwa wa matatizo hayo wengi...dakitari wa kutibu wachache .sijui mmoja wanasema

sasa nauliza serikali mpo wapi. mnashidwa kitu cha muhimu kama hiki. je nisiasa

TUNAOMBA SIASA ZIWE PEMBENI, AJIRINI MADOKTA WA IDARA YA MKOJO KWA WINGI

Nakushauri umlete hospitali ya taifa muhimbili wapo madaktari bingwa wanaorekebisha hilo tatizo hiyo hypospadias itarekebishwa,pole sana mlete mwanao aje apate matibabu
 
Kwanza pole sana mkuu. Mimi mwanangu alisumbuliwa sana na jicho mara naambiwa nenda hospital ukienda patupu tu; CCM itatuuwa hii haiangalii sekta ya afya kikamilifu kwa kuwa majitu ya ccm yanatibiwa ughaibuni.

Acha propaganda wewe mbona serikali kila mwaka inatoa madaktari wengi
 
Nakushauri umlete hospitali ya taifa muhimbili wapo madaktari bingwa wanaorekebisha hilo tatizo hiyo hypospadias itarekebishwa,pole sana mlete mwanao aje apate matibabu

nilipenda kuja huko ila sina ndugu na sijawai kufika na hadithi ninazozisikia za hilo jiji ndo zinanimaliza nguvu kabisa. pia uchumi wangu si.mkubwa wa kukaa huko dar hata kwa week moja

hiyo ndo shida kubwa
 
Vijana wanapomaliza udaktari wao MD wanakwenda kuanza kazi.changamoto iliyopo ni ukosekanaji wa UROLOGIST katika hospitali wanazofanyia kazi, hivyo kujikuta wakipenda kusomea ubingwa mwingine kwani hupewa ushirikiano mkubwa na mabigwa wa idara hizo.

Tuiombe serikali kupitia wizara yake iweke vivutio kwenye course ya Urology ili vijana wakasome kwa wingi kama wanavyofanya kwenye kozi zingine

hiyo inaweza kuwa kweli ila serikali ikitoa kipaumbele uko waliko kabla hawajaenda kusomea kitu kingine nazani bado wataenda kusomea hiyo fani ulioitaja
 
njoo muhimbili .

nilipenda sana ila uchumi, sina ndugu na hadithi za hilo jiji. naogopa. ngoja nisubiri kidogo huku

huyo dr alinambia sio kitu kibaya sana hata nikisubiri kidogo aiwezi mletea shida kubwa
 
Ajaribu pale CF HOSPITAL atapata mawasiliano yake

kaka mi hapa mwanza na kwa uwezo wangu namudu matibabu ya hospitali za serikari tu ambazo kwa hapa ni seketure hospitali ya mkoa na Bugando ambapo garama ni 50,000. kwa oparation
 
Hiyo fani wahamasishwe wanawake wakasomee zikiharibika wasitulaumu...mbona yao wanaume tunaisomea sana tu.
 
unalalamika huko ambako wako wawili! mbeya, njombe, iringa, ruvuma, sumbawanga yuko mmoja ambaye naye kastaafu. anafanya kazi kwa mkataba tuu. watu siku hizi wanatafuta hela. huwezi mlazimisha mtu akasomee kitu ambacho hakilipi. hata kwenye afya ni hivyo hivyo, watu wanaangalia manufaa kama ilivyo kwa wafanyabiashara. Tumeshapotea njia kama taifa sasa hivi kila mtu anatafuta namna ya kutoka kivyake.
 
Back
Top Bottom