Serikali bado inakubali biashara hii?

Serikali bado inakubali biashara hii?

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Posts
4,361
Reaction score
4,109
Rejeeni tangazo la uuzwaji wa viwanja kwa kupitia serikali ya vijiji.
Mi binafsi nimeshuhudia mgogoro mkubwa wa viwanja kange kasera kwa watu walionunua kuputia serikali ya kijiji kwani mwenye kiti hakuwa na kumbu kumbu sahihi kuwa wapi pameuzwa wapi bado.
Ningependa kujua kutoka kwa watu wa ardhi kam hivi vimepa baraka yao.
 

Attachments

  • Screenshot_20180120-071211.jpg
    Screenshot_20180120-071211.jpg
    163 KB · Views: 41
Rejeeni tangazo la uuzwaji wa viwanja kwa kupitia serikali ya vijiji.
Mi binafsi nimeshuhudia mgogoro mkubwa wa viwanja kange kasera kwa watu walionunua kuputia serikali ya kijiji kwani mwenye kiti hakuwa na kumbu kumbu sahihi kuwa wapi pameuzwa wapi bado.
Ningependa kujua kutoka kwa watu wa ardhi kam hivi vimepa baraka yao.
Serikali ya ccm inakubali biashara zote ndiyo maana haitaki kuchoma moto pembe za ndovu na faru, nchi kama Malawi, Kenya n.k. zimechoma moto Tanzania hatutaki kuchoma moto
 
Back
Top Bottom