Serengeti Boys huko Congo Brazaville

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,675
2,000
Serengeti kishakula mbili bila na kaaga mashindano ya vijana kuelekea Morocco.. Sijui wataenda kukata rufaa maana ndio mawazo yetu hayo toka gemu ya kwanza.

Congo U17 2 - 0 Tanzania U17
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom