Serena Williams (And Her Baby Bump) kwenye The New Vanity Fair Cover Stars

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
10,089
2,000
2363e84d3e244d3ea7c2feb5c747e22a-desktop-copy.jpg
 

gwa myetu

JF-Expert Member
Aug 18, 2014
4,394
2,000
Hela zote hizo alizonazo lakini bado ngozi chafu chafu (simaanishi ajichubue, angalia Ngozi ya Miriam Odemba kwa mfano)
 

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
915
500
Ameliamsha duudeee!!.... Mama wee!!... Mzungu amemharibu haribu hivi!!... Really P.n.. never lie!...
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
10,476
2,000
Hivi hawa wa mbele mbele wamerogwa? hivi wao uchi ni k tu? shenzi zao. Hayo ndio anayoyapenda nyani ngabu na.kuwasifia wapuuzi wenzie
 

Mother Confessor

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
17,821
2,000
Hivi hawa wanaopigwa picha za hivi huwa wanapigwa na wanaume zao,dada zao ama???maana wanakuwa uchi eti,wataalam hebu nijuzeni jamanii nakosaga majibu aseee
 

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
10,089
2,000
Hivi hawa wanaopigwa picha za hivi huwa wanapigwa na wanaume zao,dada zao ama???maana wanakuwa uchi eti,wataalam hebu nijuzeni jamanii nakosaga majibu aseee


Professional photographer. Ni watu ambao wako kikazi zaidi, hawezi kaharibu kwa hayo mambo
 

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Dec 31, 2011
5,265
2,000
Yaani akilivua hilo kofia kichwani anakuwa kama dadazetu wa kwa mtogole tu.
little-samosa-girl.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom