Serekali hii inatupenda kweli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serekali hii inatupenda kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msaranga, Jul 12, 2012.

  1. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani kitendo cha serekali hii ya awamu ya nne kutenga bilioni nane kwa viongozi wastaafu wasiozidi kumi na kutenga bilioni 5 tuu kwa hospitali za rufaa ambazo zinawahudumia watanzania wote na bunge kupitisha (wabunge wa ccm)kweli ina nia nzuri na sisi raia wake kweli? Mimi ninamashaka.
    Naomba kuwasilisha wanajamii tuchangie
     
  2. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kazi ipo
     
  3. h

    haf2006 Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna serikali bali jamvi la wageni
     
  4. B

    Baba Hellen JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii nayo niserikali yakujitambia nibora ukajichagulia taifa alafu ukawa mzalendo wa kimawazo mmmmmtuke!
     
  5. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    From first Place nawaomba kama kweli Hizo hela zipo kwa ajili ya Afya za hao wastaafu, Basi Haraka hizo hela zitumike kununua vifaa vya Hospitalini kama T Scans, X ray Machines na Kuboresha Hizo hospitali za rufaa ili hawa Wastaafu waweze Kutibiwa Hapa kwetu na Hivyo Vifaa vitasaidia pia Kutibu watanzania Wengine!! Kweli Kupanga ni Kuchagua na kama Hujui Kuchagua ni Tabu Tupu!! Kwani Hata Ukipelekwa India na kufanyiwa T scanning Pale Utaongezewa Maisha?? Kwa nini tusitumie Hizo Hela Kuboresha Huduma za afya Nyumbani ili na hawa Wastaafu wapate Huduma nzuri hapahapa???
     
  6. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana hawawezi kushughulikia madai ya madaktari kwa kuwa wana uhakika wa afya zao,nahofia sana siku na sisi tutakaposema LIWALO NA LIWE!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    mvuja jasho atachangiwa kwenye mazishi na sio matibabu!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kikundi cha mabwepande!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Hawa viongozi wastaafu kwanza waliiba sana na wana mali nyingi sana......hii gharama ya nini tena?
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,909
    Likes Received: 9,774
    Trophy Points: 280
    Hilo ni pori si serikali
     
  11. C

    CAY JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imenigusa sana hii!
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Kama hawa viongozi wamekufikisha mpaka hapa bila kuchinjana, au kuikimbia Nchi km Somalia, Burundi, nk unataka nini tena? Hayo madai ya Hospital ni makubwa sana na ikiangalia hao madaktari wanashughulikia Hospital chache tu tena za Rufaa
    Km na wewe ni mmojawapo goma na ondoka nchini kaishi hata Mombasa lakini utarudi tu km wenzako wa majuzikati, huwezi kuuachia Mgomo eti ni udaktari haikusaidii picha imeshaisha tunaganga mengine km kuvuna na kuchunga, hatudanganyiki kila mtu atakula alipopangiwa
     
Loading...