SerA ya viwanda inapoenda kombo

wa hapahapa

JF-Expert Member
Aug 22, 2012
7,241
2,000
Katika jitahada za mapinduzi ya viwannda wapo wanao kwamisha ..

Pasipo kujari afya, maendeleo ya masoko na uchumi..

Bado watu wanaendelea kutengeneza bidhaa feki...
 

Attachments

  • IMG_20190708_210508_4.jpg
    File size
    354.9 KB
    Views
    16

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom