Sengerema Mwanza, ni siku ya tatu hatuna umeme

Sengerema Mwanza, ni siku ya tatu hatuna umeme

Ahead

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Posts
2,407
Reaction score
2,729
Ndio,nakuandikia waziri wa nishati January Makamba.

Sina kawaida ya kuandika mada humu ila hili limenigusa,nimeona picha zikisambaa mtandaoni ukiwa majuu(ukila bata aka marupurupu ya uwaziri).

Naomba kukutaarifu huku kwetu Sengerema mwanza ni siku ya tatu hatuna umeme hali iliyopelekea tukose huduma ya maji pia kwa siku tatu hapo sijafanya tathmini ni athari gani za kiuchumi zimepatikana kwa kukosa umeme.

Sijui kama umerudi nchini au bado ila ni vema utambue nafasi yako unawakilisha watanzania wote kutatua changamoto za sekta ya nishati Tanzania nzima hayo mengine ni ziada.Chonde msiturudishe Tanzania kwenye ujima,siku tatu hakuna umeme,siku tatu aah hapana!

Ombi;Mods msiutoe huu uzi kwasababu sio uzushi, waziri na nyie tumieni vyombo vyenu mjue ukweli wa taarifa hii muone namna ya kutatua.
 
Moderators naona mmeamua ku edit heading yangu sawa tu,no wonder mmeifanya jamii forum imepungua makali miaka hii,sikuona kama kulikuwa na shida kwa hiyo heading.
 
Ndio,nakuandikia waziri wa nishati January Makamba.

hili limenigusa,nimeona picha zikisambaa mtandaoni ukiwa majuu.
Habari mkuu,
Je umewasiliana na TANESCO kujua nini shida...?
Viongozi wa Wilaya wanasemaje...?
Binafsi naona ingekua vizuri zaidi ukiambatanisha na majibu kutoka kwa hao watendaji wanaofikika moja kwa moja
Btw masuala ya kula bata sidhani kama yalikua na ulazima/umuhimu wowote kuwekwa
 
Habari mkuu,
Je umewasiliana na TANESCO kujua nini shida...?
Viongozi wa Wilaya wanasemaje...?
Binafsi naona ingekua vizuri zaidi ukiambatanisha na majibu kutoka kwa hao watendaji wanaofikika moja kwa moja
Btw masuala ya kula bata sidhani kama yalikua na ulazima/umuhimu wowote kuwekwa
Asante kwa ushauri wa busara, hawa wa chini mara nyingi siku kama hizi hawatusukilizi.
 
Ndio,nakuandikia waziri wa nishati January Makamba.Sina kawaida ya kuandika mada humu ila hili limenigusa,nimeona picha zikisambaa mtandaoni ukiwa majuu.Naomba kukutaarifu huku kwetu Sengerema mwanza ni siku ya tatu hatuna umeme hali iliyopelekea tukose huduma ya maji pia kwa siku tatu hapo sijafanya tathmini ni athari gani za kiuchumi zimepatikana kwa kukosa umeme. Sijui kama umerudi nchini au bado ila ni vema utambue nafasi yako unawakilisha watanzania wote kutatua changamoto za sekta ya nishati Tanzania nzima hayo mengine ni ziada.Chonde msiturudishe Tanzania kwenye ujima,siku tatu hakuna umeme,siku tatu aah hapana!
N.b;Mods msiutoe huu uzi kwasababu sio uzushi waziri na nyie tumieni vyombo vyenu mjue ukweli wa taarifa hii muone namna ya kutatua.
Wanaakagaaa wanaandikaaa halafu chini wanakuwekea N.B unafahamu kirefu chake wenyewe wanaita NOTA BENE ...kwa lugha isiyorasmi kitaa tunasemaga NA BADO. Kesho tena hakuna umeme mpaka jumatatu. Mkome kudhamini wakata ukindu.
 
Yule mkurugenzi mkuu kumbe aitwa Nani?
Anajina moja la kishkaji
 
Injinia Wilaya, mkoa, meneja w TANESCO mkoa hizo ndio kazi zao.

Makamba anaonewa sana. Mungu ampe nguvu na ujasiri.
Hao wapo chini yake,yeye ndio mwenye mamlaka ya kuwawajibisha.Kumwambia waziri ni kuitaarifu mamlaka ifanye maamuzi au yeye mwenyewe ajihudhuru(ingawa kiafrika hii ngumu mpaka iwaguse wakubwa)watu waliochini yake hawawezi kufanya kitu si mkuu wa wilaya/mkuu wa mkoa kutokana na ukweli Tanesco ni shirika la umma.
 
Ndio,nakuandikia waziri wa nishati January Makamba.Sina kawaida ya kuandika mada humu ila hili limenigusa,nimeona picha zikisambaa mtandaoni ukiwa majuu.Naomba kukutaarifu huku kwetu Sengerema mwanza ni siku ya tatu hatuna umeme hali iliyopelekea tukose huduma ya maji pia kwa siku tatu hapo sijafanya tathmini ni athari gani za kiuchumi zimepatikana kwa kukosa umeme. Sijui kama umerudi nchini au bado ila ni vema utambue nafasi yako unawakilisha watanzania wote kutatua changamoto za sekta ya nishati Tanzania nzima hayo mengine ni ziada.Chonde msiturudishe Tanzania kwenye ujima,siku tatu hakuna umeme,siku tatu aah hapana!
Ombi;Mods msiutoe huu uzi kwasababu sio uzushi, waziri na nyie tumieni vyombo vyenu mjue ukweli wa taarifa hii muone namna ya kutatua.
Kusafiri Ulaya tena Kikazi ili Kuiimarisha Sekta husika unayoipigia Kelele hapa iwe na Ufanisi zaidi na uupate Umeme uutakao ndiyo Kula Bata?

Watanzania tuna roho za Nongwa, Chuki, Unafiki na Umasikini tulionao umetupofua mpaka uwezo wetu wa Kufikiri na Kuchanganua mambo ya Kimsingi.
 
Alisema mitambo inazimwa kufanyiwa ukarabati, maana kuna kipindi zilikua hazizimwi.
 
Back
Top Bottom