Semina ya biashara mwanza


bereng

bereng

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
114
Likes
0
Points
33
bereng

bereng

Senior Member
Joined Feb 5, 2013
114 0 33
SEMINA YA UJASIRIAMALI KWA WAKAZI WA
MWANZA
Napenda kuwafahamisha kwamba CPM
Business Consultants, yenye makao makuu
jijini Dar es salaam, ikishirikiana na
Tuwafikie Tanzania tawi la Mwanza
wataendesha semina ya ujasiriamali, katika
ukumbi wa Victoria Palace. Semina hii
itaendeshwa kwa siku ya 3 kuanzia tarehe
13/12/2013 hadi tarehe 15/12/2013. Kiingilio
kwenye semina hii ni sh 25,000 kwa kila
mshiriki. Mwezeshaji atakuwa ni Charles
Nazi Mshauri wa biashara na mtunzi wa
kitabu cha Mbinu za biashara. Mada
zitakazofundishwa ni kama ifuatavyo;
1.Maana ya Ujasiriamali
2. Siri ya utajiri
3.Namna ya kuanzisha biashara.
3. Namna ya kutafuta masoko na kutangaza
biashara yako.
4. Namna ya kupambana na vikwazo katika
biashara yako.
5. Namna ya kuweka kumbu kumbu za
hesabu za biashara yako.
6. Jinsi ya kuandaa mchanganuo
7.Maswali na majibu.
Kwa wale ambao watataka kuhudhuria
semina hiyo wapige simu au watume
ujumbe kwenye simu namba 0768955185
www.mshauriwabiashara.weebly.com
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,998
Likes
4,460
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,998 4,460 280
So na wewe unafanya bussness kupitia hako kasemina? Dah bongo bwana haya
 

Forum statistics

Threads 1,252,142
Members 482,015
Posts 29,798,033