Semina na Vikao vya awamu hii ni hatari kwa wenye vidonda vya tumbo


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hahahahahahahahahahahahahah lol Kweli Magufuli kabana.
 
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
1,748
Likes
1,886
Points
280
Age
48
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
1,748 1,886 280
Duuuuu! Mzee Pombe punguza kidogo baana maana watu wameanza kuishi kama mashetani
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,158
Likes
9,874
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,158 9,874 280
Duuuuu! Mzee Pombe punguza kidogo baana maana watu wameanza kuishi kama mashetani
Hii nimeipenda, aongeze kidogo. Badala ya kila meza kuwa na maji, iwekwe water dispenser na vikombe. Ukitafuna karanga au kula hindi la kuchoma unaenda ku-refill glass yako...ngoma isambe!
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,658
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,658 6,231 280
Hapa kukondeshana tu sasa tutaisomaje namba daaah kilichobaki ni kupiga kazi chini maana hakuna namna mahindi tena wakati kwa bibi yamejaa tele
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,416
Likes
22,962
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,416 22,962 280
Inawezekana ilikua starter tu hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,236,363
Members 475,106
Posts 29,255,290