Sema usikike: Kwanini utamchagua Dr. Magufuli au Edward Lowassa?

Sema usikike: Kwanini utamchagua Dr. Magufuli au Edward Lowassa?

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Jitokeze sasa utoe maoni yako hapa tukielekea kwenye uchaguzi mkuu wa Oktoba 25 mwaka huu. Hapa Jukwaani kumejitokeza wafuasi na wanaowakubali wagombea wawili wa Urais. Wagombea hao ni Dr. John Pombe Magufuli wa CCM na Edward Ngoyai Lowassa wa CHADEMA/UKAWA.

Nawaulizeni waungwana, kwanini utamchagua Dr. Magufuli au Lowassa? Nini kinakuvutia kutoka kwa mgombea huyo? Hapa nalenga kuona hoja na si kusema tu kuwa utamchagua Dr.Magufuli au Lowassa. Sema hapa uimara na udhaifu wa mgombea ili umma ujue.
 
We All Need Changes,na Mabadiliko Yanayohitajika Ni Ya Vitendo Na Uchapa Kazi.Tunahtaji Mtu Ambaye Alishaonyesha Tayari Hizo Sifa Even Before Ya Kugombea Kiti Cha Urais,mtu Ambaye Ni Kioo Cha Watanzania Katika Uwajibikaji, Utendaji Kazi Na Ufuatiliaji Wauhakika.Na Huyo Mgombea Si Mwingine Ni John Pombe Magufuli...
 
Jitokeze sasa utoe maoni yako hapa tukielekea kwenye uchaguzi mkuu wa Oktoba 25 mwaka huu. Hapa Jukwaani kumejitokeza wafuasi na wanaowakubali wagombea wawili wa Urais. Wagombea hao ni Dr. John Pombe Magufuli wa CCM na Edward Ngoyai Lowassa wa CHADEMA/UKAWA.

Nawaulizeni waungwana, kwanini utamchagua Dr. Magufuli au Lowassa? Nini kinakuvutia kutoka kwa mgombea huyo? Hapa nalenga kuona hoja na si kusema tu kuwa utamchagua Dr.Magufuli au Lowassa. Sema hapa uimara na udhaifu wa mgombea ili umma ujue.
Lowassa mabadiliko tumechoka na ufisadi, kuchakachua katiba ya wananchi na kadhalika
 
We All Need Changes,na Mabadiliko Yanayohitajika Ni Ya Vitendo Na Uchapa Kazi.Tunahtaji Mtu Ambaye Alishaonyesha Tayari Hizo Sifa Even Before Ya Kugombea Kiti Cha Urais,mtu Ambaye Ni Kioo Cha Watanzania Katika Uwajibikaji, Utendaji Kazi Na Ufuatiliaji Wauhakika.Na Huyo Mgombea Si Mwingine Ni John Pombe Magufuli...

Amina. Tena hana makundi yaliyowekeza ili aipate nafasi hiyo hivyo hana wa kumlipa fadhila.
 
Kwasababu umetumwa ili ukamilishe utafiti mimi sitauficha ukweli;
Chaguo langu ni Magufuli na sio lowasa kwasababu (1) uadilifu wake (2)uwajibikaji wake (3) si mtu wa kuyumbishwa /kushawishiwa na watu fulani(4) ni mcha Mungu. zipo nyingi kwa leo ni ishie hapo.
 
Jitokeze sasa utoe maoni yako hapa tukielekea kwenye uchaguzi mkuu wa Oktoba 25 mwaka huu. Hapa Jukwaani kumejitokeza wafuasi na wanaowakubali wagombea wawili wa Urais. Wagombea hao ni Dr. John Pombe Magufuli wa CCM na Edward Ngoyai Lowassa wa CHADEMA/UKAWA.

Nawaulizeni waungwana, kwanini utamchagua Dr. Magufuli au Lowassa? Nini kinakuvutia kutoka kwa mgombea huyo? Hapa nalenga kuona hoja na si kusema tu kuwa utamchagua Dr.Magufuli au Lowassa. Sema hapa uimara na udhaifu wa mgombea ili umma ujue.

Pasipo hata kujishughulisha na kumjadili mgombea mmoja mmoja, nitamchagua EN Lowassa kwa sababu si mgombea wa CCM. For me, CCM has failed and must go. Yeyote anayesimama na bendera ya CCM japo ameikunja na hataki kuipeperusha, kwangu ni OUT. Details za mgombea mmoj mmoja sitazijadili kwa leo...
 
Mimi namchagua LOWASA ili kubadili system mzima ya serikali lengo ni kuwapa nafasi ccm wakajichuje wakiwa nje then ile cream itakayobaki warudi kuomba ridhaa kwetu tutawafikiria but kwa sasa nasema ccm yatosha coz mazoea hujenga tabia
 
Nitamchagua Dr. Pombe Mgufuli kwa sababu nchi hii kwa sasa inamhitaji mtu kama huyo.Ni jembe kwelikweli, ana uwezo mkubwa wa kuilinda gesi yetu na rasirimali zingine.

Mchakato wa kumpata Dr. Magufuli ulikuwa ni mpango wa Mungu maana na kutokana na mchakato ulivyoenda ni na uhakika hata baraza lake la mawaziri litakuwa bora kwa kuwa hakutakuwa na mtu wa kumlipa fadhila.

Yuko kwenye chama ambacho kimempata mgombea wake kwa kutumia democrasia ya kweli.

Pia hawezi kuuza rasilimali zetu bila kumnufaisha mtanzania.

Elimu yangu na upeo wangu umenituma nimpende huyu jamaa kama Raisi wangu, huwa sifuati siasa za kishabiki.
 
Mimi ni ninamchagua magufuli ,, kwanza kaleta vivuko mibovu hapa tz na juzi juzi kimmoja kilichokuwa kinafanya safari zake dar to bagamoyo kimekufa na kupelewa mkoani lindi kwa ajiri ya kukificha watu wasikione machoni mwao,, kasimamia barabara movu baada ya kuwapatika wakandarasi wasiyo na kiwango barabara ya kilwa road,,, sasa kwanini nisimchague magufuli ?? Cccccmm oyeeee
 
Nitamchagua Lowassa sababu ndio only option ya kuitoa CCM madarakani!! Kifupi ni kua siipendi na nimechoka kuongozwa na CCM
 
Pasipo hata kujishughulisha na kumjadili mgombea mmoja mmoja, nitamchagua EN Lowassa kwa sababu si mgombea wa CCM. For me, CCM has failed and must go. Yeyote anayesimama na bendera ya CCM japo ameikunja na hataki kuipeperusha, kwangu ni OUT. Details za mgombea mmoj mmoja sitazijadili kwa leo...

Kama Tungekuwa Tunachagua Vyama Basi Tungekuwa Tunachaguwa Wenyeviti Wa Vyama Ndiyo Wagombee
 
Lowassa mabadiliko tumechoka na ufisadi, kuchakachua katiba ya wananchi na kadhalika

Kumbuka Ni 8yrs Ukawa Walikuwa Wakimsema Lowassa Fisadi,kumbuka Kuwa Lowassa Alikuwa Mmojawapo Waliopitisha Hiyo Katiba,bila Kusahau Lowassa Hajawahi Kuweka Wazi,kinaga Ubaga Kufufua Katiba Hiyo....
 
Kumbuka Ni 8yrs Ukawa Walikuwa Wakimsema Lowassa Fisadi,kumbuka Kuwa Lowassa Alikuwa Mmojawapo Waliopitisha Hiyo Katiba,bila Kusahau Lowassa Hajawahi Kuweka Wazi,kinaga Ubaga Kufufua Katiba Hiyo....
Chaguo langu ni magufuli. Mimi si mtoto mdogo wa kuambiwa pilipili ni pipi nikakubali.
 
Ntamchagua lowasa, cz ndie mgombea wa ukawa(umoja wa katiba ya wananchi) na me naitaji katiba iliyopendekezwa na sio katiba inayotakiwa na mafisadi wachache
 
Urais -Magufuri,ubunge-ukawa,udiwani-ukawa.napenda mabadiliko na hata 2010 nilimpigia kura slaa ila mwaka huu siwezi kumpigia jambazi lowassa kisa nahitaji mabadiliko
 
Mimi ntamchagua magufuri kwanza ni mchapa kazi na mtu mwenye msimamo' lowasa nampenda ila hana sifa yakuongoza taifa hili sababu kuu ni mgonjwa na hana uwezo wowote kuongea kama mtu mwenye mapenzi ya kweli na nchi yetu tanzania
 
Back
Top Bottom