Sema ukweli


Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,198
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,198 2,000
Hivi Mwanamke anaweza akaamua kumpenda au kuishi na mwanaume ambaye anamzidi kipato hata kama mwanaume huyo hatakuwa mwaminifu kwake kama ndio kwanini.

Hivi Mwanaume anaweza akaishi na mwanamke anaye mzidi kipato hata kama si mwaminifu kwake kama ndio kwanini.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,591
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,591 2,000
Mwanamke kuishi na mtu aliemzidi kipato jiandae kwa lolote dakika yoyote, pale bustani ya Eden Adam alifukuzwa kisa kala cha mwanamke...usiombe!!! Usiombe mwanamke akuzidi japo sio wote ila wengi wetu ni shida
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
8,621
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
8,621 2,000
Mwanaume niliyemzidi hela wa nini sasa?ni bora tuwe masikini wote tu nijue moja asee
Imagine unahudumia mwanaume!picha inagoma kabisa kuja

Hizo mambo wanaweza watakatifu labda
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,198
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,198 2,000
kumbe mwanaume ni yule usiye mzidi hela sio
Mwanaume niliyemzidi hela wa nini sasa?ni bora tuwe masikini wote tu nijue moja asee

Hizo mambo wanaweza watakatifu labda
[/QUOT
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,198
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,198 2,000
Wote wanaume ila nikivaa uhusika wa kuhudimia mwanaume ni ngumu bhana niache unafiki
basi utakuwa humpendi, kumhudumia kitu cha kawaida sana kwa umpenadye kwa dhati
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,903
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,903 2,000
Ipo siku moja nitakuja kuwa shuhuda hapa jamvini wallah...
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
8,621
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
8,621 2,000
basi utakuwa humpendi, kumhudumia kitu cha kawaida sana kwa umpenadye kwa dhati
Afadhali iwe siku moja moja akiwa hana ila kuhudumia kila siku,kila kitu ni ngumu hata kama nampenda vipi lazima nitatibuka kila akiniomba
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,198
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,198 2,000
Afadhali iwe siku moja moja akiwa hana ila kuhudumia kila siku,kila kitu ni ngumu hata kama nampenda vipi lazima nitatibuka kila akiniomba
badilika iyo kizamani sana, kaa naye huwezi jua kesho yake itakuwaje
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
8,621
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
8,621 2,000
badilika iyo kizamani sana, kaa naye huwezi jua kesho yake itakuwaje
Ni kweli siwezi kujua kesho yake ila kuhudumia mwanaume ni suala lililo nje ya uwezo wangu...siwezi kuvumilia kiumbe cha hivyo
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,198
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,198 2,000
Ni kweli siwezi kujua kesho yake ila kuhudumia mwanaume ni suala lililo nje ya uwezo wangu...siwezi kuvumilia kiumbe cha hivyo
Ukimhudumia halafu ikatokea siku ya siku ukaachishwa kazi yeye akapata kazi nzuri utafanyaje itabidi uondoke umuache aendelee na maisha yake
 

Forum statistics

Threads 1,295,661
Members 498,337
Posts 31,218,686
Top