Sema neno moja tu kuhusu haya mapapai

Sema neno moja tu kuhusu haya mapapai

Mukulu wa Bakulu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
4,050
Reaction score
12,968
IMG_20200124_224153.jpg
 
Hahaaa.....Aliyefikiri na kufanya hicho kitendo, amenidhihirishia kuwa kila mtu ana aina fulani ya uchizi.
 
Hahaaa.....Aliyefikiri na kufanya hicho kitendo, amenidhihirishia kuwa kila mtu ana aina fulani ya uchizi.
Alafu machizi wengi huwa ni magenius kiaina. Naona kama kawa leftie amelemewa na gravity na rightie bado anapambana na hali yake. 😀
 
Back
Top Bottom