sema chochote kuhusu wanyakyusa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sema chochote kuhusu wanyakyusa...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by gwankaja, Feb 26, 2012.

  1. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,188
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    je ni kweli kwamba wengi wao ni masikini jeuri? Wapo wanaodai kwamba wanajiamini sana na wana misimamo, hii misimamo wengi huiita dharau. Ni watu wanaopenda sana sifa na kutukuzwa<source mimi mwenyewe>...kipi kingine unachokifahamu kuhusu hawa watu.
     
  2. libent

    libent JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanawake wa kinyakyusa hawaridhiki kwenye tendo la ndoa hata uchekecheke vipi
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,653
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    ...tehee! Alafu wana vitambi
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,459
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Sambas,
    Sambas
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Abajanga aba, bikulonda si nongwa. Bapapatere kumaso ukuti migege!
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wanawake wakinyakyusa waongo sana kwenye mapenzi ukiwa nae atakutambulisha kwa makaka zake kibao.kuhusu maskini jeuri hiyo ni kweli .
     
  7. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,188
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    emigege fyo fiki? Nine ne njanga
     
  8. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    wanananiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.............................................vgimbi
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,456
    Likes Received: 1,565
    Trophy Points: 280
    See!!! Ulinikighili uhgwe, matanga gha mwisukulugho.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    mbule njanga akani soni...amatanga kasendemele nkati
     
  11. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,963
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mupapatele engafi.
     
  12. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na loli ulinjanga. ukasimanya imi gege, isamaki ipapate sira bikuurisya pa sokoni pala pa tukuju
     
  13. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ukiwa unasafiri utasindikizwa na ukoo mzima na watakuaga hadi waone gari linapotea machoni pao
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Hawakawii kumwaga mitusi ya kilugha chao.:juggle:
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,433
    Likes Received: 9,791
    Trophy Points: 280
    Ukasimanya iswi ugwe?
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,433
    Likes Received: 9,791
    Trophy Points: 280
    Mukulonda kutugigwa amahelo mwe mijanga umwe, mufwene ni ndungu sya ngambili
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanawake malaya,nmewah kuwa mbeya nlipta na wake za watu kibao cha ajabu wengne walikua na ujauzito ila wakesema dhambi zangu so ni wa Do tu!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,433
    Likes Received: 9,791
    Trophy Points: 280
    Mbeya kuna makabila mangapi?
     
  19. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Wanaume watu wazima walio wengi bado kukata mfuko wa sweta.:rant:
     
  20. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Thanx ! Mmeamua kurudi kwenye kiswahili. Manake kichwa kilishaanza kuuma.[HR][/HR]
    Hapa tunaongelea wanyakyusa. Vikabila vingine population nchi nzima ni under 2000 vya nini bhana ?!
     
Loading...