NakaziaaI know u were Kidding my dear...Stay calm
As long as tunaenda mbele haturudi nyuma hamna shida hapo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Cc wakaka wenye wivu na dada zao[emoji23][emoji23]Pm kwa nani eti dada
[emoji23][emoji23][emoji23]Mmh ni uyu satani mgila...
Nilikuwa najibu sms dada[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] na lazima lijibiwe pia naomba jibu basi dada
HahahahahahaHafu kachungulie
Kaka jirani maisha ndio hayahaya ujue ukuje tule bataHaha sina mana hiyo Jirani! ??Nimetamani tu hizo Bata[emoji23][emoji23][emoji6]
[emoji120][emoji120][emoji120] [emoji8][emoji8][emoji8] Asante shem tunakupenda piaNimewapenda wote
[emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
Hahaha jirani bwanaHahaah Jirani unanipa raha sana etii
Ni ukweli mtupu enhe! ?
Maana yake nini mkuu ?Yeah Mkuu[emoji2937][emoji2937][emoji2937][emoji2937]
Eeenh upo kwa trump
Jamani poyeeee babeYaani afande alinikoromeaa mimii
Hahahha huo wivu vipiiiiSimuelewi hata mieCc wakaka wenye wivu na dada zao[emoji23][emoji23]
Nataka dompo ndo nipoeeJamani poyeeee babe
Nijibu basi dada angu mzuri mzuriNilikuwa najibu sms dada
๐๐๐[emoji44][emoji44][emoji44][emoji848][emoji848][emoji848][emoji44][emoji44]
Khaaaa makubwa hayaNataka dompo ndo nipoee
Uko ya ngapi etii dada!!Nijibu basi dada angu mzuri mzuri
๐๐๐nimeuliza Kama umeiona ili nijue kuwa imefika nijaribu kutupiamo rasmi sasaSitakii
Kitu kama hicho shemEeenh upo kwa trump