Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

jmn msaada kdgo mm nimeomba afya ila seletion ya kwnza ckupta so nasubiria ya pli ila kuna chlakuo nimeomba bila kupitia mfumo wa nacte ya nimeenda hpo chuon hswa na nimeambiwa nikafnye registration na iko chuo kimeshasajiliwa hakina shaka ila shda yng natka kujua hakutokua na mashaka yyte hpo baadae kutokana na mm ckuchaguliwa na nacte ila chuo iko nilipoomba nacho nimepelek maomb hvyo nijuilishen wna ntka kujua[/QUOTE
[QUOTE=
ww ndo ujajua lakin nilazma wakupitishe nacte
 
Samahan naomba kuuliza eti majina ya waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya afya vya Serikal mwaka 2019/2020 yameshatoka msaada samahan
 
Zena linus, sidhan but kada ya afya ninavyojua mm bado
 
Aliyechaguliwa st Augustine muheza tanga nitumie namba tuwasiliane
Wakuu naombeni kuuliza mtu aliyesoma science and laboratory technology anaweza kusoma course gani ya afya
Yes ila wengine bado endelea kuvumlia ukikosa
Samahan naomba kuuliza eti majina ya waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya afya vya Serikal mwaka 2019/2020 yameshatoka msaada samahan
Sidhani ila kada zingine cert tayar
 
Vipi upatikanaji wa joining instruction kwa vyuo vya Afya.
 
Aaaaah nimesikiaa kaimu wa nacte anasema mwisho wa kuripot vyuon ni tarehe 06/10. Wanaanza kuingiaa 20/09 hio kitu ni kweliii amaa mana ukiongeaa na vyuo wanakupa majibu tofauti
 
Aaaaah nimesikiaa kaimu wa nacte anasema mwisho wa kuripot vyuon ni tarehe 06/10. Wanaanza kuingiaa 20/09 hio kitu ni kweliii amaa mana ukiongeaa na vyuo wanakupa majibu tofauti
Umechaguliwa chuo gani
 
Aaaaah nimesikiaa kaimu wa nacte anasema mwisho wa kuripot vyuon ni tarehe 06/10. Wanaanza kuingiaa 20/09 hio kitu ni kweliii amaa mana ukiongeaa na vyuo wanakupa majibu tofauti
Mkuu kama unalo hilo tangazo nitumie
 
Aaaaah nimesikiaa kaimu wa nacte anasema mwisho wa kuripot vyuon ni tarehe 06/10. Wanaanza kuingiaa 20/09 hio kitu ni kweliii amaa mana ukiongeaa na vyuo wanakupa majibu tofauti
Kwani wewe umeongea na chuo wamekuambiaje?
 
Back
Top Bottom