chooni. usipime
chooni! umekuwa mende??
chooni. usipime
siyo hivi vyoo vya kiswahili vyenye mende, watu wa manzese kwa mfuga mbwa utawafahamu tu.chooni! umekuwa mende??
msikitini..... Kanisani
we mburula unayekaa kwa shemeji yako! tena unalala sebuleni! Unamnyima raha shemeji yako kumfaidi dada yako!siyo hivi vyoo vya kiswahili vyenye mende, watu wa manzese kwa mfuga mbwa utawafahamu tu.
Niliishahama muda . shemeji alikuwa anamliza sana dada usiku. sasa hivi nimepata chumba huku kinyerezi, choo na bafu ndani kwa ndani, full tiles na mwisho wa mwezi huu naweka full kiyoyozi (hitachi).Nyie nganganie tu huko kwa mfuga mbwa.we mburula unayekaa kwa shemeji yako! tena unalala sebuleni! Unamnyima raha shemeji yako kumfaidi dada yako!
kwa wale waliosoma shule za boarding mchanganyiko,usiku mda wa prepo,meza moja watu wawili,meza zilikuwa ndefu mkikaa kwenye viti meza inawafikia tumboni,mda fulani kama vp dent wa kike anajificha chini ya meza then anasuck cone a.k.a kipwinto,du nadhani mmenielewa hasa pomern sec ilikuwa ndo zao,unadhan jamaa kwenye ana concetrate kumbe uvungu wa meza kuna mtu analeta mapleasure,frank sanga anakumbuka hili mwaka 1999-2002
Yameshakuwa hayo wajameni? Kwani siye tunaoishi manzese siyo watu?we mburula unayekaa kwa shemeji yako! tena unalala sebuleni! Unamnyima raha shemeji yako kumfaidi dada yako!
siyo hivi vyoo vya kiswahili vyenye mende, watu wa manzese kwa mfuga mbwa utawafahamu tu.
Hao lazima watakuwa Mr n Mrs Mziray si bureeee, lile chopa waliojiachia nalo angani lazima walidungua kimoja cha juu juu