Seeking a woman to chat with.

Kibo Jr

Kibo Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
485
Points
250
Kibo Jr

Kibo Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
485 250
Hello toka 2014 upo lonely tu, una tatizo gani? Au ni style yako ya kutafuta k mteremko?
2014 alikuwa na 39 yrs
2019 ana 40 yrs....


Bongo nyoso
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,591
Points
2,000
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,591 2,000
Wamekufuma mkuu kuhusiana na umri wako,Mkuu hivi kwa jinsi unavyoona wewe na umri wako huo unadhani ni nini kimepelekea ukawa single kwa muda mrefu?
 
M

mpwakimeo

Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
49
Points
95
M

mpwakimeo

Member
Joined Feb 29, 2012
49 95
Wamekufuma mkuu kuhusiana na umri wako,Mkuu hivi kwa jinsi unavyoona wewe na umri wako huo unadhani ni nini kimepelekea ukawa single kwa muda mrefu?
Siyo kama wamenifuma mkuu. Mimi ni mwanachama wa sikunyingi Jf. Haya yote nilijua yatatokea tu. Ningeweza ku-regist ID mpya na kutuma hii post. Lakini dhamira yangu ilisema hapana. Nikawa tayari kwa yanayojitokeza. Kuhusu umri, nikiri hata ile 39 si kweli. Nilikadiria aina ya marafiki nonaopenda, nikaweka umri huo. Atakayekuja inbox atajua umri wangu, ataamuwa.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,711
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,711 2,000
Inawezekana ukawa na miaka 60 eti? Sasa wewe unaonekana ni mzee utuambie akaunt bank inasomaje?
Chukulia Klyn na Mengi...
Siyo kama wamenifuma mkuu. Mimi ni mwanachama wa sikunyingi Jf. Haya yote nilijua yatatokea tu. Ningeweza ku-regist ID mpya na kutuma hii post. Lakini dhamira yangu ilisema hapana. Nikawa tayari kwa yanayojitokeza. Kuhusu umri, nikiri hata ile 39 si kweli. Nilikadiria aina ya marafiki nonaopenda, nikaweka umri huo. Atakayekuja inbox atajua umri wangu, ataamuwa.
 

Forum statistics

Threads 1,342,677
Members 514,746
Posts 32,759,569
Top