Security cameras

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
1,118
1,500
Habari wapendwa. Hope mko salama kabisa.

Nahitaji kufunga security cameras ofisini kwangu. Naombeni mnishauri zinapatikana wapi? Aina gani ni nzuri na bei yake. Nahitaji camera 3 moja iwe night vision.

Nawasilisha.
 

Neutral Figure

JF-Expert Member
Mar 8, 2015
537
225
Habari wapendwa. Hope mko salama kabisa.

Nahitaji kufunga security cameras ofisini kwangu. Naombeni mnishauri zinapatikana wapi? Aina gani ni nzuri na bei yake. Nahitaji camera 3 moja iwe night vision.

Nawasilisha.
Ingia inbox chief
 

vunjo

Senior Member
Jun 2, 2011
128
225
Habari mdau nafunga camera za turbo hd na warranty ya mwaka mzima seti inaanzia camera 4 bei ni 1,500,000/ vifaa na ufundi na seti ya camera 8 tsh. 2,500,00/ ufundi na vifaa camera ni za high quality. Utaunganishiwa kuona kwe simu bure
Call:0764818022
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom