Section 20: Karibu usajili Kampuni kwa Tsh. 500,000/- tu

Section 20: Karibu usajili Kampuni kwa Tsh. 500,000/- tu

Joined
Dec 5, 2018
Posts
7
Reaction score
2
Katika kuelekea kutimiza mwaka mmoja tangu kuanzishwa rasmi kwa Section 20, tunatoa punguzo kwa watu wanaotaka kusajili kampuni katika jamhuri ya muungano wa Tanzania

Sajili kampuni yako sasa na Section 20 kwa gharama nafuu ya Sh 500,000 tu

Gharama hii imejumuisha

*Gharama za kulipia usajili brela

*Gharama za kukuandalia Memorandum & Articles of Association

*Gharama za kupitisha documents na fomu kwa mwanasheria (Memorandum & 14b)

*Mhuri wa kampuni (Intergrity form)

*Kupewa Certificate of Incorporation

*Facilitation fee (Section 20)

Huduma hii inapatikana popote pale ulipo Tanzania na hata nje ya nchi.

NB: gharama hii ya laki tano ni kwa wanaofungua kampuni yenye mtaji wa sh5,000,000 kushuka chini

*Gharama inaweza kuongezeka Kidogo kulingana na ukubwa wa mtaji wako (share capital)

Contact: 0714499248
IMG_20190204_130226.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napenda kusajiliwa kampuni na kupewa business consultancy ila nina shaka moja, mbona nyinyi wenyewe hamjasajili kampuni? Section Twenty ni business name tu, kwa hiyo kwa kiasi kikubwa mtakuwa too theoretical. Would you practise what you preach? Na jinsi business consultancy inavyotaka practical consultant, experience na hands + eyes on nabaki na wasiwasi katika consultancy yenu. Otherwise itakuwa ni 10% commission kisha kazi inafanya kampuni mwingine kitu ambacho kitaongeza cost kwa mteja kwa zaidi ya 10%.

Unaweza kunitoa shaka juu ya hili?
 
Napenda kusajiliwa kampuni na kupewa business consultancy ila nina shaka moja, mbona nyinyi wenyewe hamjasajili kampuni? Section Twenty ni business name tu, kwa hiyo kwa kiasi kikubwa mtakuwa too theoretical. Would you practise what you preach? Na jinsi business consultancy inavyotaka practical consultant, experience na hands + eyes on nabaki na wasiwasi katika consultancy yenu. Otherwise itakuwa ni 10% commission kisha kazi inafanya kampuni mwingine kitu ambacho kitaongeza cost kwa mteja kwa zaidi ya 10%.

Unaweza kunitoa shaka juu ya hili?
Mkuu naweza kukutumia business profile ya section 20!? Nafikiri itakua na majibu ya maswali yote ambayo umeuliza, na itakutoa shaka pia..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"NB: gharama hii ya laki tano ni kwa wanaofungua kampuni yenye mtaji wa sh 1,000,000 kushuka chini"

Mtoa mada hana tofauti na yule jamaa aliesema Cherehani Mbili ni KIWANDA.




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nashukuru umeniwahi mkuu, maana nilitaka niyatapike haya. Hawa jamaa me sijawaelewa kabisa, naona kama wanataka cheza na akili za watanzania tu.

"..500k kwa mtaji wa 1m kushuka chini, na vipi kwa mtaji wa M10, itakuwa ni 5m sio?!!!!...."
Napenda kusajiliwa kampuni na kupewa business consultancy ila nina shaka moja, mbona nyinyi wenyewe hamjasajili kampuni? Section Twenty ni business name tu, kwa hiyo kwa kiasi kikubwa mtakuwa too theoretical. Would you practise what you preach? Na jinsi business consultancy inavyotaka practical consultant, experience na hands + eyes on nabaki na wasiwasi katika consultancy yenu. Otherwise itakuwa ni 10% commission kisha kazi inafanya kampuni mwingine kitu ambacho kitaongeza cost kwa mteja kwa zaidi ya 10%.

Unaweza kunitoa shaka juu ya hili?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nashukuru umeniwahi mkuu, maana nilitaka niyatapike haya. Hawa jamaa me sijawaelewa kabisa, naona kama wanataka cheza na akili za watanzania tu.

"..500k kwa mtaji wa 1m kushuka chini, na vipi kwa mtaji wa M10, itakuwa ni 5m sio?!!!!...."

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii bongo hatuwezi kupiga hatua hata kidogo maana simba ni wengi kuliko swala. Wenyewe hawana kampuni halafu wanataka kutoa ushauri kwa makampuni? Hautakuwa practical
 
Hii bongo hatuwezi kupiga hatua hata kidogo maana simba ni wengi kuliko swala. Wenyewe hawana kampuni halafu wanataka kutoa ushauri kwa makampuni? Hautakuwa practical
Hiyo inaitwa pata potea....theoretically. Wanataka wafanya u-broker, hata kwenye sehemu isiyoitaji broker mechanisms, hii ni hatari sana kwa watanzania.

#ila tutafika tu, ingawa kwa maumivu mazito.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi milioni moja hii hii ninayoijua
Ambapo ukizunguka sehemu mbili tu imeisha
Halafu mtu anafungulia kampuni kabisa
Hivi kampuni ya 1m ikoje?


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Marekebisho: naona maswali yamekua mengi ni typing error wakuu naomba nisahihishe kidogo.

Gharama ya 500,000 ni kwa wote wanaofungua kamouni zenye mtaji wa sh. MILIONI 5 kushuka chini, sio milion 1...
Karibuni
 
HUENDA WAHITAJI...
* Kusajili kampuni
* Annual Return - Brela
* Hesabu za Kodi, Hesabu za Kampuni,
*Kuandaa Memorandum....
* Kuandika Business Plan, Business Profile,
* Kuandaa Tender documents, CRB
*Kutengeneza LOGO, Business Cards, Brochures, Banners
* Printing - All types of Books
*Digital Printing: T-SHIRTS, CAPS, BAGS, PLATES, CUPS, etc.
TUPIGIE/ MESEJI - 0684 205039: 0778437201
WATSUP TU 0652 411402
BEI ZETU HAZINA USHINDANI, MIKOANI PIA TUNAHUDUMIA

Ushauri ni Bure... By Team Solution Consultation

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HUENDA WAHITAJI...
* Kusajili kampuni
* Annual Return - Brela
* Hesabu za Kodi, Hesabu za Kampuni,
*Kuandaa Memorandum....
* Kuandika Business Plan, Business Profile,
* Kuandaa Tender documents, CRB
*Kutengeneza LOGO, Business Cards, Brochures, Banners
* Printing - All types of Books
*Digital Printing: T-SHIRTS, CAPS, BAGS, PLATES, CUPS, etc.
TUPIGIE/ MESEJI - 0684 205039: 0778437201
WATSUP TU 0652 411402
BEI ZETU HAZINA USHINDANI, MIKOANI PIA TUNAHUDUMIA

Ushauri ni Bure... By Team Solution Consultation

Sent using Jamii Forums mobile app
Oya jibu CRB mnasajili au mnaishia BRELA tu??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom