ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 25,011
- 61,263
Fukwe za Bandia zinapata umaarufu kote ulimwenguni. Tunaweza kuziona huko Monaco, Hong Kong, Paris, Berlin, Rotterdam, Toronto na maeneo mengine lakini kubwa zaidi kati yao ni Seagaia Ocean Dome huko Miyazaki, Japan.
The Ocean Dome, ambayo ilikuwa sehemu ya Sheraton Seagaia Resort, ina urefu wa mita 300 na upana wa mita 100, ilicheza volkano bandia ya kutema moto, mchanga bandia, mitende bandia na paa kubwa zaidi inayoweza kurejeshwa ulimwenguni, ambayo ilitoa paa la kudumu. anga la bluu hata siku ya mvua. Halijoto ya hewa kila mara ilikuwa karibu nyuzi joto 30. Volcano inakuwa hai kila baada ya dakika 15 na hutoa moto kila saa, na mawimbi ya ajabu hupiga pwani kwa furaha ya wasafiri.
Ufuo unaweza kuchukua watalii 10,000, na jambo kuu ni kwamba kuna ufuo halisi ulio umbali wa mita 300 pekee.
The Ocean Dome, ambayo ilikuwa sehemu ya Sheraton Seagaia Resort, ina urefu wa mita 300 na upana wa mita 100, ilicheza volkano bandia ya kutema moto, mchanga bandia, mitende bandia na paa kubwa zaidi inayoweza kurejeshwa ulimwenguni, ambayo ilitoa paa la kudumu. anga la bluu hata siku ya mvua. Halijoto ya hewa kila mara ilikuwa karibu nyuzi joto 30. Volcano inakuwa hai kila baada ya dakika 15 na hutoa moto kila saa, na mawimbi ya ajabu hupiga pwani kwa furaha ya wasafiri.
Ufuo unaweza kuchukua watalii 10,000, na jambo kuu ni kwamba kuna ufuo halisi ulio umbali wa mita 300 pekee.