Science Teachers Association of Tanzania (STAT)

Science Teachers Association of Tanzania (STAT)

Muntu Ya Pori

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Posts
222
Reaction score
64
Heshima kwenu wanajamvi. Napenda kushare hili na walimu wote wa masomo ya science na engineering, Kuna watu wameamua kukaa chini na kuona ni vyema Kuwa na Chama ambacho kwa umoja, ubunifu na utendaji makini kinaweza kutatua matatizo na kutengeneza jamii ambayo ina uelewa mkubwa katika mambo yahusuyo sciences kwa ujumla. Hii itapelekea Kuwa na wabunifu wengi katika jamii yetu na kufanya maendeleo ya nchi yetu yawe mazuri. Wito wangu kwa walimu wote kuanzia shule ya msingi mpaka vyuo vikuu tuunge mkono juhudi hizi kwa kumua kwa dhati Kuwa mwanachama na kuchangia kwa mawazo ili kujenga taifa bora.
Kwa maelezo zaidi tembelea tovuti ya Chama www.stat.or.tz
Walimu ni taa ya jamii kwa pamoja tuijenge nchi yetu
 
Heshima kwenu wanajamvi. Napenda kushare hili na walimu wote wa masomo ya science na engineering, Kuna watu wameamua kukaa chini na kuona ni vyema Kuwa na Chama ambacho kwa umoja, ubunifu na utendaji makini kinaweza kutatua matatizo na kutengeneza jamii ambayo ina uelewa mkubwa katika mambo yahusuyo sciences kwa ujumla. Hii itapelekea Kuwa na wabunifu wengi katika jamii yetu na kufanya maendeleo ya nchi yetu yawe mazuri. Wito wangu kwa walimu wote kuanzia shule ya msingi mpaka vyuo vikuu tuunge mkono juhudi hizi kwa kumua kwa dhati Kuwa mwanachama na kuchangia kwa mawazo ili kujenga taifa bora.
Kwa maelezo zaidi tembelea tovuti ya Chama www.stat.or.tz
Walimu ni taa ya jamii kwa pamoja tuijenge nchi yetu
[emoji121]
MIRADI YA UDUFUAJI INAKUJA INDIRECTLY HAPA!!!

SOON UTASIKIA KUNA MICHANGO YA MWEZI,
MARA ADA YA UANACHAMA!!!

ALL TO MAKE FEW PEOPLE SURVIVE IN TOWN.

LET'S WAIT AND SEE!!
 
Wizii mtupuuuu....enzi za mwalimu hata mambo yalikuwa hayapo kabisa..
 
HONGERA SANA WALIMU WA SAYANSI NA HISABATI KWA KUUNGANA NCHI ZIMA NA KUAMUA KUSAJILI CHAMA CHENU (SCIENCE TEACHERS ASSOCIATION OF TANZANIA {STAT}).
WATU WANAOPINGA UMUHIMU WA UMOJA HUU NI WALE WASIO NA UPEO WA MBALI. KWA WATU WENYE UPEO WA MBALI WANAJUA UMUHIMU WAKE.
TUTATEMBELEA
www.stat.or.tz
 
Back
Top Bottom