Scholarships in India 2010/2011 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarships in India 2010/2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pape, Mar 17, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    goodluck!
     

    Attached Files:

  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi sasa serikali/ wizara ya elimu ya juu itafute namna ya kunegotiate hizo scholarship zitolewe nchini kwenye vyuo vyenye hadhi badala ya watoto wa watu kujiweka hatarini kwa kwenda huko India
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona mimi nimeshindwa kufungua pdf hiyo ya Pape?
     
  4. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami pia nimeshindwa kufungua hiyo file
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nimerekebisha wakuu! Samahani kwa usumbufu!

    Note: Nadhani server ya jf ndiyo inashida! Wasilianeni na Invisible kwa msaada zaidi!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,532
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    Asante best ila siyo siri siwezi hata kuomba kwenda huko bora nisomee hapa kwa wajaluo badae nirudi home!
     
  7. S

    Shomvi Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    na mimi nimeshindwa!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kuishi India siyo lelemama! Unatakiwa uwe na roho ya paka! Sijapata kuona binadamu wachafu kama hao! I mean it! Nyie waoneni hawa wahindi wa hapa kariakoo etc, hehehehe wakiwa kwao hao ni wachafu zaidi ya hapo hata vyoo vinaunafuu! Pili ni wabaguzi hakuna mfano! Ila wao wakibaguliwa wataandamana na kupiga kelele kama mbwa koko!
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nitumieni (PM) email zenu niwamtumie katika inbox zenu!
     
Loading...