Scania 124/360 inauzwa kwa instalment

Enny

JF-Expert Member
May 26, 2009
963
128
Wna JF nauza scania 124/360 , bei mil. 52 lakini mtu kama yupo tayari anaweza kutoa advance nusu na nyingine akawa analipa kidogokidogo.

kwa maelezo zaidi ni PM
 

Attachments

  • SCN%2001.JPG
    SCN%2001.JPG
    12.9 KB · Views: 365

Rich Dad

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
736
121
Sasa ndugu dalali kama ulishindwa kuiuza mwazo, sasa utaweza kweli? Alafu kwanini usimpigie wewe mwenye shida ya commission Mpaka yeye akupigie? Udalali wako kumbe mpaka kwenye magari, nilidhani ni viwanja vya kigamboni tu.
hii gari uliwahi kunipa nikuuzie , sasa nipigie tuongee
 

Akiri

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
1,445
209
Sasa ndugu dalali kama ulishindwa kuiuza mwazo, sasa utaweza kweli? Alafu kwanini usimpigie wewe mwenye shida ya commission Mpaka yeye akupigie? Udalali wako kumbe mpaka kwenye magari, nilidhani ni viwanja vya kigamboni tu.
Hata magari nauza kaka, mwanzo aliniletea na kuna bei wateja walifika sasa nataka tuzungumze kama ana chukua , huwa nauza magari makubwa , viwanja na nyumba karibu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom