Savanna plain high school

Savanna plain high school

Karibuni sana kwa elimu ya watoto wenu.
Elimu ni popote.
Maeneo kama Kilimanjaro na Kagera wameendelea sana kielimu baada ya wenyeji kwenye uwezo kugundua umuhimu wa elimu hivyo kushiriki mojakwamoja kuweza kwao mitaji ya kielimu kama shule.
Fwatilieni shule kama Kaizerege ambazo zinatoa wasomi wengi na wa hali ya juu kwa sasa zimewekezwa na wenyeji wa kagera.
Njoo sasa wakati ni huu
 
Imeanza ndg yangu na ada yake ni kawaida sana njoo au mlete mtoto zawadi kwa ajili yako inakusubili. Piga 0754907827/0713385028
4.6m ni ada ya kawaida mkuu? Ngoja nimuite magu kwenye huku Uzi, njoo mkuuuuu.......
 
4.6m ni ada ya kawaida mkuu? Ngoja nimuite magu kwenye huku Uzi, njoo mkuuuuu.......
Je unajua ada ya
_ Feza schools
_ Kaizerege schools
_ St. Joseph schools
_ Lucky Vincent schools
_ Mariano schools. Nk.
Huna haja ya kumuita bali mwambie akuze uchumi wa mtu mmoja mmoja mambo yataenda wala hutakua unalialia
 
Pata uitembelee angalau one day ukajionee,,,,ni shule nzuri sana,,,,i think hata dar/Mwanza and Arushs hakuna kama ile babaa
Huo ndio ukweli jamaa anataka vitu vizuri viwe dar au mwanza tu. Hata shinyanga kumekucha
 
Sio kienyeji bali mitandao ni njia bora ya mawasiliano
hiyo shule naifahamu sana ni Bonge ya shule jamaa kafanya uwekezaji wa maana sana .nikipata mtoto nitamleta hapo nimeipenda tokea nilipoina Mara ya kwanza kama miaka 4 iliyopita,mmefanya uwekezaji wa maana sana
 
Ndg ada ni ndogo sana ni 4m na laki 6 ulipaji maelewana lknsi zaidi ya awamu 4.
Ukilipa mtoto anakuja kama alivyo vitu vyote atavikuta shule
Mkuu milioni 4 ni ndogo?
 
Kwakweli hii Shule ni nzuri...hivi mkuu wake si ametoka Kaizirege?
Kama ni uyu basi wananzengo tuwapeleke watoto wasome.Mimi namleta wa 5HGL labda kama hamna.
 
Je unazijua Feza schools?
Je unazijua mariani schools?
Je unazijua shule zote zinazofanya vizuri hapa Tanzania?
SASA IMEKUJA SAVANNA PLAIN HIGH SCHOOL. ipo shinyanga na ni bweni
Piga namba 0754907827/ 0713385028 kupata nafasi ya kidato cha kwanza.
WANAHITAJIKA WANAFUNZI 42 TU. Wahi sasa nafasi ni chache sana
Tuwekee matokeo ya shule yako tafadhali.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Je unazijua Feza schools?
Je unazijua mariani schools?
Je unazijua shule zote zinazofanya vizuri hapa Tanzania?
SASA IMEKUJA SAVANNA PLAIN HIGH SCHOOL. ipo shinyanga na ni bweni
Piga namba 0754907827/ 0713385028 kupata nafasi ya kidato cha kwanza.
WANAHITAJIKA WANAFUNZI 42 TU. Wahi sasa nafasi ni chache sana
Weka matokeo ya hii shule ya kidato Cha nne 2019 tuyaone,isije ikawa ni Yale matangazo ya sabuni ya Rexona mtandaoni wazazi wapotezee hapo fedha na muda wa watoto wao
 
Back
Top Bottom