Je unazijua Feza schools?
Je unazijua mariani schools?
Je unazijua shule zote zinazofanya vizuri hapa Tanzania?
SASA IMEKUJA SAVANNA PLAIN HIGH SCHOOL. ipo shinyanga na ni bweni
Piga namba 0754907827/ 0713385028 kupata nafasi ya kidato cha kwanza.
WANAHITAJIKA WANAFUNZI 42 TU. Wahi sasa nafasi ni chache sana
Je unazijua mariani schools?
Je unazijua shule zote zinazofanya vizuri hapa Tanzania?
SASA IMEKUJA SAVANNA PLAIN HIGH SCHOOL. ipo shinyanga na ni bweni
Piga namba 0754907827/ 0713385028 kupata nafasi ya kidato cha kwanza.
WANAHITAJIKA WANAFUNZI 42 TU. Wahi sasa nafasi ni chache sana