Sauti hiii ya nani?

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
12,133
2,000
Hii nchi hii. Sauti ya "Wema" hiyo tuliyoisikia kwenye mitandao ikiongea na sauti ya "Mbowe".
 

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
May 24, 2013
3,556
2,000
Sauti hii ukiisikiliza hata kabla haijafika mwisho utagundua ni ya kuigiza tofauti na hizo sauti ambazo zimesikilizwa awali, zile siyo sauti za kuigiza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom