Sata afanya kweli dola 56,000 kila mchezaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sata afanya kweli dola 56,000 kila mchezaji

Discussion in 'International Forum' started by simplemind, Feb 15, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,742
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Baada ya timu ya Zambia kunyakuwa kombe la AFCON serikali imemtunuku kila mchezaji $56,000(tsh 104,000,000). Sata oyee, zambia oyee?
     
  2. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 763
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Safi, Ingekuwa TFF makato lukuki, za uwanja (hata kama haukutumika), kamati ya ufundi, mfuko wa TFF, maafisa, ..... mchanganuo mreeeefuuuu... 95%... halafu wachezaji wanaambulia 3 Million
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,793
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    kwa nchi kama zambia kutoa kiasi kikubwa cha pesa hivyo wanaitaji pongezi!
     
  4. C

    Cul Naf Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wabongo wanaapply politics kila kitu,hatuwez kuendelea km hakuna changes...
     
Loading...