5523 JF-Expert Member Joined Nov 13, 2014 Posts 2,290 Reaction score 2,431 Nov 22, 2014 #21 Bubu Msemaovyo said: Too late kuvua nguo ya ndani wakati tayari umeshajisaidia suluhisho hapo ni kuvua na kufua. Click to expand... mbavu zangu jamaniiiii ........... escrow tutasikia na kusoma maneno mengi ya ajabu ajabu
Bubu Msemaovyo said: Too late kuvua nguo ya ndani wakati tayari umeshajisaidia suluhisho hapo ni kuvua na kufua. Click to expand... mbavu zangu jamaniiiii ........... escrow tutasikia na kusoma maneno mengi ya ajabu ajabu
Nengonengo JF-Expert Member Joined Jul 8, 2014 Posts 305 Reaction score 61 Nov 22, 2014 #22 acha uongo!
A asakuta same JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 14,829 Reaction score 5,040 Nov 22, 2014 #23 Sarakasi tu hizo , pumzi zitawaisha
CORAL JF-Expert Member Joined Jun 26, 2011 Posts 2,828 Reaction score 1,862 Nov 22, 2014 #24 nzobhe said: Jana viongozi wa CCM waliwaita baadhi ya wajumbe wa kamati ya PAC kuwashawishi na kuwaomba kuwa wasisitize ripoti hiyo isiingie bungeni. Waliokuwapo ktk kamati hiyo ni Maswi,Muhongo,naibu katibu mkuu Mangula. More to come... Click to expand... Hawana akili hao. Wanachowaza ni aibu ya kuumbuka bungeni na sio jinsi ya kuwashawishi wafadhili waachie mafungu. Wakijisafisha bungeni wafadhili watawaambia nini bila hata mtu mmoja kuwajibika?
nzobhe said: Jana viongozi wa CCM waliwaita baadhi ya wajumbe wa kamati ya PAC kuwashawishi na kuwaomba kuwa wasisitize ripoti hiyo isiingie bungeni. Waliokuwapo ktk kamati hiyo ni Maswi,Muhongo,naibu katibu mkuu Mangula. More to come... Click to expand... Hawana akili hao. Wanachowaza ni aibu ya kuumbuka bungeni na sio jinsi ya kuwashawishi wafadhili waachie mafungu. Wakijisafisha bungeni wafadhili watawaambia nini bila hata mtu mmoja kuwajibika?
M Manyunchwi JF-Expert Member Joined May 11, 2013 Posts 431 Reaction score 150 Nov 22, 2014 #25 hata iweje! 'DOWN WITH TYRANY, OVER IS A REIGN OF TERROR!!!
M MAHORO JF-Expert Member Joined Sep 3, 2013 Posts 7,585 Reaction score 2,571 Nov 22, 2014 #26 ... Nguvu Ya Uma Ipo, Itafanya Kazi Yake
M MAHORO JF-Expert Member Joined Sep 3, 2013 Posts 7,585 Reaction score 2,571 Nov 22, 2014 #27 ... Wameshachemka, Dili Lao La Kutumia Mahakama Ndo Iliokua Suluhisho
M MAHORO JF-Expert Member Joined Sep 3, 2013 Posts 7,585 Reaction score 2,571 Nov 22, 2014 #28 Nengonengo said: acha uongo! Click to expand... ... Ukweli Uko Wapi Sasa, Kama Huo Ni Uwongo
N nkongu ndasu JF-Expert Member Joined Jan 19, 2013 Posts 22,532 Reaction score 6,628 Nov 22, 2014 #29 ukoo wa panya huo. ni vigumu kuitenganisha ccm na mafisadi.
V Vladmir Senior Member Joined Apr 14, 2014 Posts 178 Reaction score 22 Nov 22, 2014 #30 nzobhe said: Jana viongozi wa CCM waliwaita baadhi ya wajumbe wa kamati ya PAC kuwashawishi na kuwaomba kuwa wasisitize ripoti hiyo isiingie bungeni. Waliokuwapo ktk kamati hiyo ni Maswi,Muhongo,naibu katibu mkuu Mangula. More to come... Click to expand... Huna lolote muongo mkubwa unajifanya unajua kumbe huna lalaote
nzobhe said: Jana viongozi wa CCM waliwaita baadhi ya wajumbe wa kamati ya PAC kuwashawishi na kuwaomba kuwa wasisitize ripoti hiyo isiingie bungeni. Waliokuwapo ktk kamati hiyo ni Maswi,Muhongo,naibu katibu mkuu Mangula. More to come... Click to expand... Huna lolote muongo mkubwa unajifanya unajua kumbe huna lalaote