Hapa ndo uwezo wako umeishia!Nenda kamuulize Lissu.
Hapa ndo uwezo wako umeishia!Nenda kamuulize Lissu.
Unataka uishie wapi, ufipa?Hapa ndo uwezo wako umeishia!
Inaonekana hauna taarifa kuwa Msigwa ingawaje ni Mbunge alipigwa marufuku kufanya mikutano jimboni kwake.Nani amekataza hiyo mikutano. Huelewi kuwa wabunge wana uhuru wa kufanya hivyo majimboni kwao?
Si huyo kafanya, au?Inaonekana hauna taarifa kuwa Msigwa ingawaje ni Mbunge alipigwa marufuku kufanya mikutano jimboni kwake.
Si huyo kafanya, au?
Akili zitawakaa sawa tu nyie mnaojiita makamanda.Nguvu imemfamya happy na kasesela waufyate?
Watu wa Iringa hawakuokotwa jalalani na si wa mchezo mchezo hawawezi kuwa kwenye hilo kundi la wahuni na wauaji.
Mkuu usisahau bao la mkono, pia ile amri ya wakurigenzi kutotangaza wapinzaniMazishi haya ya kimbari yamefanyika jioni ya leo mjini Iringa na kuhudhuriwa na waumini wa dini zote
View attachment 1127631View attachment 1127632
Akili zitawakaa sawa tu nyie mnaojiita makamanda.
Hata Lowassa aliwatema makamanda.Kweli kabisa, hakuna marefu yasiyo na ncha....
Wakurugenzi tuishawadhibiti mahakamaniMkuu usisahau bao la mkono, pia ile amri ya wakurigenzi kutotangaza wapinzani
Sasa wewe ndio una hoja gani.hapo ?huna hoja
ya Msigwa kuizika ccm iringaSasa wewe ndio una hoja gani.hapo ?
Uzi tayari , hahaha , pole sana.Mazishi haya ya kimbari yamefanyika jioni ya leo mjini Iringa na kuhudhuriwa na waumini wa dini zote
View attachment 1127631View attachment 1127632
Sasa hilo genge tu la akina Allen kilewela , ndio lizike ccm ? 😂😂😂ya Msigwa kuizika ccm iringa
mkuu nauliza hivi huyo uliyemuweka dp ulimwomba idhini ya kuweka picha yake kwenye account yako au ni maamuzi yako?Upuuzi mtupu.
Basi hapo unaonekana umeongea maneno ya hekima sana.Nani amekataza hiyo mikutano. Huelewi kuwa wabunge wana uhuru wa kufanya hivyo majimboni kwao?