Sasa ni Dhahiri: CHADEMA Walikosea Kumfukuza Zitto!

Sasa ni Dhahiri: CHADEMA Walikosea Kumfukuza Zitto!

nkosikazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2010
Posts
361
Reaction score
337
Baada ya kuangalia speed ya ATC huko Songea, Makambako na Iringa, picha kamili imeanza kujitokeza kuhusu hiki chama cha ACT.

Ujio Wa Zitto umebadili kabisa upepo Wa siasa za upinzani nchini. Sasa kuna chama kikubwa cha upinzani kitakachoweza kutoa upinzani kwa vyama vikuu vya upinzani vya Chadema na CUF.

Enzi za Chadema kuwa chama kikuu cha upinzani zimeanza kwisha. Hiki si chama sawa na kile cha Dovutwa au Peter Mziray ambavyo hata majina yake hatuyajui.

Naamini Chadema hawakutegemea ujio mpya Wa Zitto in a campaign trail. Yupo tofauti kabisa and this has taken everybody by surprise.

Na sote tunajua Zitto huwa ana agenda nzito zenye maslahi mapana zaidi kitaifa more than any other politician from the opposition.

The scene has changed. Now Chadema will have to run for their money. With Lema and Sugu and the likes in their ranks, wana kazi mbichi mikononi mwao.

Ilikuwa rahisi kumcontain Zitto akiwa kwao, but hekima za kipuuzi za kina Slaa na Mbowe (kama wanazo) zimetufikisha hapa. Sasa CCM wanapumua kwasababu upinzani uko fragmented zaidi.

Kitakachouokoa upinzani ni kumkaribisha Zitto huko Ukawa na waongee vizuri na kwa terms zake. Otherwise they don't have a chance of defeating CCM. Not in a hundred years! Trust me!
 
Baada ya kuangalia speed ya ATC huko Songea, Makambako na Iringa, picha kamili imeanza kujitokeza kuhusu hiki chama cha ACT. Ujio Wa Zitto umebadili kabisa upepo Wa siasa za upinzani nchini. Sasa kkuna chama kikubwa cha upinzani kitakachoweza kutoa upinzani kwa vyama vikuu vya upinzani vya Chadema na CUF. Enzi za Chadema kuwa chama kikuu cha upinzani zimeanza kwisha. Hiki si chama dawa na kile cha Dovutwa au Peter Mziray ambavyo hata majina take hatuyajui. Naamini Chadema hawakutegemea ujio mpya Wa Zitto in a campaign trail. Yupo tofauti kabisa and this has taken everybody by surprise. Na sote tunajua Zitto huwa ana agenda nzito zenye maslahi mapana zaidi kitaifa more than any other politician from the opposition. The scene has changed. Now Chadema will have to run for their money. With Lema and Sugu and the likes in their ranks, wana kazi mbichi mikononi mwao. Ilikuwa rahisi kumcontain Zitto akiwa kwao, but hekima za kipuuzi za kina Slaa na Mbowe (kama wanazo) zimetufikisha hapa. Sasa CCM wanapumua kwasababu upinzani uko fragmented zaidi. Kitakachouokoa upinzani ni kumkaribisha Zitto huko Ukawa na waongee vizuri na kwa terms sake. Otherwise they don't have a chance of defeating CCM.Not in a hundred years! Trust me!

Huna hoja unajitekenya tu.
 
Baada ya kuangalia speed ya ATC huko Songea, Makambako na Iringa, picha kamili imeanza kujitokeza kuhusu hiki chama cha ACT.

Ujio Wa Zitto umebadili kabisa upepo Wa siasa za upinzani nchini. Sasa kuna chama kikubwa cha upinzani kitakachoweza kutoa upinzani kwa vyama vikuu vya upinzani vya Chadema na CUF.

Enzi za Chadema kuwa chama kikuu cha upinzani zimeanza kwisha. Hiki si chama sawa na kile cha Dovutwa au Peter Mziray ambavyo hata majina yake hatuyajui.

Naamini Chadema hawakutegemea ujio mpya Wa Zitto in a campaign trail. Yupo tofauti kabisa and this has taken everybody by surprise.

Na sote tunajua Zitto huwa ana agenda nzito zenye maslahi mapana zaidi kitaifa more than any other politician from the opposition.

The scene has changed. Now Chadema will have to run for their money. With Lema and Sugu and the likes in their ranks, wana kazi mbichi mikononi mwao.

Ilikuwa rahisi kumcontain Zitto akiwa kwao, but hekima za kipuuzi za kina Slaa na Mbowe (kama wanazo) zimetufikisha hapa. Sasa CCM wanapumua kwasababu upinzani uko fragmented zaidi.

Kitakachouokoa upinzani ni kumkaribisha Zitto huko Ukawa na waongee vizuri na kwa terms zake. Otherwise they don't have a chance of defeating CCM. Not in a hundred years! Trust me!

Mkuu Nkosikazi

Chadema hawakurupuki. Walichofanya ni kumruhusu Zitto aendelee kufanya kazi zake za kuilinda serikali ya CCM. Sasa unapohitimisha ati Chadema walikurupuka hitimisho lako linakuwa halina msingi madhubuti.
 
Baada ya kuangalia speed ya ATC huko Songea, Makambako na Iringa, picha kamili imeanza kujitokeza kuhusu hiki chama cha ACT.

Ujio Wa Zitto umebadili kabisa upepo Wa siasa za upinzani nchini. Sasa kuna chama kikubwa cha upinzani kitakachoweza kutoa upinzani kwa vyama vikuu vya upinzani vya Chadema na CUF.

Enzi za Chadema kuwa chama kikuu cha upinzani zimeanza kwisha. Hiki si chama sawa na kile cha Dovutwa au Peter Mziray ambavyo hata majina yake hatuyajui.

Naamini Chadema hawakutegemea ujio mpya Wa Zitto in a campaign trail. Yupo tofauti kabisa and this has taken everybody by surprise.

Na sote tunajua Zitto huwa ana agenda nzito zenye maslahi mapana zaidi kitaifa more than any other politician from the opposition.

The scene has changed. Now Chadema will have to run for their money. With Lema and Sugu and the likes in their ranks, wana kazi mbichi mikononi mwao.

Ilikuwa rahisi kumcontain Zitto akiwa kwao, but hekima za kipuuzi za kina Slaa na Mbowe (kama wanazo) zimetufikisha hapa. Sasa CCM wanapumua kwasababu upinzani uko fragmented zaidi.

Kitakachouokoa upinzani ni kumkaribisha Zitto huko Ukawa na waongee vizuri na kwa terms zake. Otherwise they don't have a chance of defeating CCM. Not in a hundred years! Trust me!
huna hoja mwanamagamba! kama mikutano ya ACT inaandaliwa na CCm unategemea nini! by the way Tuache na Chadema/Ukawa yetu! tunajua tulitendalo! hatutishwi na povu la magadi sisi ambalo mwisho wa siku linaacha mahindi na rangi yake
 
huna hoja mwanamagamba! kama mikutano ya ACT inaandaliwa na CCm unategemea nini! by the way Tuache na Chadema/Ukawa yetu! tunajua tulitendalo! hatutishwi na povu la magadi sisi ambalo mwisho wa siku linaacha mahindi na rangi yake
Mimi naongea uhalisia, wewe unaongea ushabiki. Una ushahidi gani kuonyesha kuwa CCM huandaa hii mikutano ya ACT? Huko ni kukwepa ukweli kwa kujificha kwenye kivuli cha faraja za CCM. Wake up, man. Saidia upinzani madhubuti. Makosa yalifanywa sasa tafuta njia ya kujikwamua
 
Baada ya kuangalia speed ya ATC huko Songea, Makambako na Iringa, picha kamili imeanza kujitokeza kuhusu hiki chama cha ACT.

Ujio Wa Zitto umebadili kabisa upepo Wa siasa za upinzani nchini. Sasa kuna chama kikubwa cha upinzani kitakachoweza kutoa upinzani kwa vyama vikuu vya upinzani vya Chadema na CUF.

Enzi za Chadema kuwa chama kikuu cha upinzani zimeanza kwisha. Hiki si chama sawa na kile cha Dovutwa au Peter Mziray ambavyo hata majina yake hatuyajui.

Naamini Chadema hawakutegemea ujio mpya Wa Zitto in a campaign trail. Yupo tofauti kabisa and this has taken everybody by surprise.

Na sote tunajua Zitto huwa ana agenda nzito zenye maslahi mapana zaidi kitaifa more than any other politician from the opposition.

The scene has changed. Now Chadema will have to run for their money. With Lema and Sugu and the likes in their ranks, wana kazi mbichi mikononi mwao.

Ilikuwa rahisi kumcontain Zitto akiwa kwao, but hekima za kipuuzi za kina Slaa na Mbowe (kama wanazo) zimetufikisha hapa. Sasa CCM wanapumua kwasababu upinzani uko fragmented zaidi.

Kitakachouokoa upinzani ni kumkaribisha Zitto huko Ukawa na waongee vizuri na kwa terms zake. Otherwise they don't have a chance of defeating CCM. Not in a hundred years! Trust me!
Mkuu umeusema ukweli fulani mchungu sana kumeza kuhusu ZZK!. Ni mtu mpumbavu tuu ndie asiyeelewa uwezo wa ZZK katika kujenga hoja zenye maslahi kwa taifa!. Kiukweli Chadema wakubali wakatae, ZZK has an impact!.

Wewe haya unayoyasema leo, mimi niliyaona siku nyingi na nikatoa ushauri wa bure kabisa kwa Chadema kuwa hata kama ZZK kwao ni adui, they should have had to "keep your friends close, and your enemies closer!", nilisema humu ZZK should be contained in order to be checked!. Soma ushauri huu niliowapa!.
[h=3]Ushauri wa Bure kwa CHADEMA: Heri Nusu Shari Kuliko ...
[/h]Kwa sasa it is not too late, kwenye siasa somemetimes unaweza kujikuta unalazimika kushirikiana na mtu ambaye mlikuwa hampatani against a comon enemy!. UKAWA have only one option, kuikaribisha ACT ndani ya UKAWA, vinginevyo ACT ikiachwa ikiendelea kwa mwendo huu, then hivi vitakuwa ni vita vya panzi, furaha kwa kunguru CCM!.
Pasco
 
ccm wana akili sana,, wagawanye ili uwatawale,, ila mkuu wa chama ni nomaa kakomaa hadi akapata akitakacho...
 
Naona kila mtu amekua mchunguz sasa. Kwahy mikutano ya ACT kuwa na wasikilizaji ni kua CDM walikosea kumwadhibu ZZK?? Kwan wote wanaohudhuria ni wanachama wa ACT?? Acheni analysis za kitoto hizo. ZZK is no longer in CDM and life goes on....
 
wewe unasema cdm walikosea kumfukuza zitto Zitto sasa yuko ACT na anafanya siasa kwa lengo maalumu kwa hisani ya ccm, lengo ni kuvunja/kupunguza kura za UKAWA.

Hii ni planed target ya CCM for long tyme ago ili kuipa ahueni CCM.

Ndo maana wafuasi wa act-zitto kila siku utasikia, "wafuas kadhaa wa cdm wameamia act", au "tunatalajia kuvuna wafuasi\wabunge kadhaa wa CDM" na mashambulizi mengi ni direct to CDM.

Anachokifanya zitto ni kutimiza Ahadi\makubaliano na CCM yalopangwa kabla hata kutimuliwa CDM.

Muwe munafuatilia mtitiliko wa taarifa\habari na matukio juu ya watu kama kina Zitto ndo mtajua malengo mahususi yanayofanyika sasa.

hebu kliki hapa

https://www.jamiiforums.com/tanzania-2010-2015/327494-jinsi-ccm-itakavyomtumia-zitto-kushinda-urais-2015-a.html
 
Last edited by a moderator:
Mahakama ndo imemfukuza zitto chadema kwani inge prove otherwise asingefukuzwa. Ni kawaida kwa watanzania kumsikiliza mtu na si kigezo kwamba hiko chama ni threat, anayefikiri hivyo ana akili nyepesi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom