Sasa ni dhahiri CCM wanaiogopa CHADEMA

Sasa ni dhahiri CCM wanaiogopa CHADEMA

Katika hali inayoonesha dhahiri kuwa sasa CCM kinatapatapa kujinusuru kung'oka madarakani, kimeamua kutumia udini kama njama ya kukimaliza CHADEMA!! Gazeti la HOJA lina makala inayosomeka hivi: Zitto na Saidi Arfi kufukuzwa Chadema; mkakati wa kuwaondoa WAISLAM wapangwa!!!

Mimi nadhani sana watanzania tuseme basi kwa chama hiki cha mapinduzi. Njua wanatafuta ushindi lakini sio kila mbinu inafaa. Kutumia Udini na au ukabila ni udhaifu mkubwa na hatari sana kwa maendeleo ya watanzania. Nashauri wajikite kwenye kutatua matatizo ya watanzania hasa hasa umasikini kwa kutumia hoja imara na siyo hizi za uchonganishi.

Watazania pia tuwe makini sera kama hizi hazitusaidii!!!
 

3.nape eti wananchi wanakuwa makazini hawalioni bunge.
Haya na mengine mengi yanaonesha jinsi ccm ilivyoshindwa kuwatumia
mamluki wao kuidhooficha chadema sasa wanatumia ubabe.taarifa za
kiundani zinasema chadema na wao wameanza mbinu ya kutuma watu kwa
mgongo wa ccm ili kubaini njama zao kwa hili ccm mtajutia r.i.p
ccm2015

Mkuu, hapo kwenye point ya tatu, huyu jamaa yupo kwenye hiyo nafasi kwa ajili ya kujinenepea tu, sasa amenene mpaka matalio ni fedheha sana, mtoto wa kiume unanenepa ------.... ili iweje sasa...
 
Kuna tofauti kubwa kati ya Dr. feck na Dr. wa ukweli. Dr. feck anahangaika kuwagandamiza watanzania kwa kutumia polisi ili kuwatisha wamwachie nafasi. Dr. wa ukweli anatumia elimu yake Mungu aliyompa kuwasaidia watanzania waelewe haki zao na namna ya kuzitetea kwa hali na mali. Dr. feck atakuuwa kama alivyofanya kwa Dr. Ulimboka kuwanyamazisha madakari kwani alijua mambo yakiendelea vile hatimae watanzania wote wataamka na kuwafuata madakari nyuma hatimae atabaki na kanga za kijani, tishert za njano, na kofia za kijani bila wa kumgawia. Ninaiomba serikali ya CCM itambue kuwa pamoja na nguvu kubwa sana inayotumia na gharama ya walipa kodi kutugandamiza kwa sasa vinaishia kushindwa. Huwezi kuchanganya maji na mafuta. Wajinga hata watoto wadogo wanaweza kutenganisha. Huwezi kuchanganya ukweli na uwongo. Wapumbavu na hata wasio na elimu watajua tofauti. Huwezi kuchanganya usiku na mchana. Mbuzi, ng'ombe, na kuku watakuambia sasa ni jioni na tunaenda kulala. Ikifika asubuhi wataamka na kuendelea na shughuli zao za kujipatia ziriki. Kwa maana hiyo basi niseme CCM mnajitesa bure. Dr. wenu ni fack na anafanya mambo feck kwa kuwachekea na kuwapumbaza na mnamkubali. Mimi sii mwana CDM wala sitakaa niwe mwana CDM wala mwanachama wa chama chochote kile. CDM wanasema walianza na Mungu na watamaliza na Mungu. Hu ni msemo mkubwa sana kwangu na wengine wote wenye akili timamu. CCM watanzania wanapata mwanga japo taratibu. Nionavyo mimi siku moja wataamka. Kubalini msikubali wanaamka, wengine wameshaamka, wachache wanaendelea kuamka na siku moja wote watamka na hamtakuwa na pa kupita kugawa wala kanga, wala vitenge, wala tishert, kofia, sijui shilingi elfu kumi, elfu mbili nk. Najua mtanipuuza, lakini ifikapo siku hiyo naomba mnikumbuke!
 
yaan mie ningekuwa na bastola au ile bunduki ya kivita............(nimeisahau jina) kuna watu nafikir ningemsaidia zraeli kuwaondoa hasa mtu kama nape anaefikiria kianalojia
 
yaan mie ningekuwa na bastola au ile bunduki ya kivita............(nimeisahau jina) kuna watu nafikir ningemsaidia zraeli kuwaondoa hasa mtu kama nape anaefikiria kianalojia
 
Chadema ni mahututi. Hii habari ya kuunga unga ni kujifariji kusiko na mashiko. Rais anafanya kazi zake bunge linafanya kazi zake na cdm na mabadiliko yasiyoeleweka wanaendelea kivyao vyao. Mara m4c mara masalia mara sangara mara people power du mwisho wa siku hakuna kitu
 
This is too low. tatizo la upeo mdogo ndo maana mna-mis-qoute watu. umesoma ile habari yake yote ya kikwete? au unachukua neno moja na kulitungia insha? zuzu.
QUOTE=kashesheki;5699382]

1.kitendo cha rais kikwete kuomba msaa polisi kudhibiti mikutano ya chadema(dhaifu)
2.katibu wa bunge kutaka bunge lisioneshwe live ni kuficha wananchi wasione upuuzi wa
watendaji wengi wa ccm(fikra finyu)
3.nape eti wananchi wanakuwa makazini hawalioni bunge.
Haya na mengine mengi yanaonesha jinsi ccm ilivyoshindwa kuwatumia mamluki wao kuidhooficha chadema sasa wanatumia ubabe.taarifa za kiundani zinasema chadema na wao wameanza mbinu ya kutuma watu kwa mgongo wa ccm ili kubaini njama zao kwa hili ccm mtajutia r.i.p ccm2015
[/QUOTE]
 

sasa ccm wanafanya mikutano baada ya chadema kumaliza hawana mikakati yoyoyte,wana makundi manne
1.lowasa
2.membe
3.sitta
4.kundi la gesi ya mtwara

 
Chadema ni mahututi. Hii habari ya kuunga unga ni kujifariji kusiko na mashiko. Rais anafanya kazi zake bunge linafanya kazi zake na cdm na mabadiliko yasiyoeleweka wanaendelea kivyao vyao. Mara m4c mara masalia mara sangara mara people power du mwisho wa siku hakuna kitu

hayA umesikika.....silly.
 
Back
Top Bottom