Samsung mpya kwa bei chee

Samsung mpya kwa bei chee

Secret Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Posts
1,870
Reaction score
2,122
Mzigo mpya umefika!! tuna Galaxy s5 made in KOREA bei ni 350000 tuu!! simu zina warranty ya mwaka mzima!! mawasiliano ni +255764361843
galaxy s5.jpg
Pia tuna Samsung Galaxy s4 made in KOREA bei ni 250000 tuu!! simu zin warranty ya mwaka mmoja pia.. mawasiliano ni +255764361843
galaxy s4.jpg
Samsung Galaxy Tab Made by Samsung kwa 600000 tuu! mawasiliano ni +255764361843...
galaxy tab.jpg
Pia tuna Samsung galaxy note 3 Made in KOREA kwa bei ya 350000 tuu mawasiliano ni +25576436184 warraty ni mwaka mmoja pia..
galaxy note 3 (2).jpg
Pia tuna Samsung Grand 2 Made in KOREA kwa bei ya 330000 tuu warranty ni mwaka mmoja mawasiliano ni +25576436184
glande.jpg
Ofisi zetu zipo Tabata posta karibuni nyote...
 
Naomba nikuulize swali la dhati ili nipate kuelewa. Hizo clone zinaupungufu gani ukiringanisha na original. Ni nini au program gani iliyopo original ambayo nitaikosa nikichukua clone au nini nitapungukiwa?
 
Naomba nikuulize swali la dhati ili nipate kuelewa. Hizo clone zinaupungufu gani ukiringanisha na original. Ni nini au program gani iliyopo original ambayo nitaikosa nikichukua clone au nini nitapungukiwa?

specification hazilingani kbs
 
Aplication zinaingia zote ila sema kuna tofauti ndogo za specification ila kila kitu utakachotumia kwenye clone ndizo zile zile utakazotumia kwenye gunuine
 
Duuh hizi mkuu original kweli ?? Nilipita pale samsung shop JMO samsungs S5 ni sh 1,5mil .sasa hizi ni umezipata wapi mkuu kwa 350000??
 
Duuh hizi mkuu original kweli ?? Nilipita pale samsung shop JMO samsungs S5 ni sh 1,5mil .sasa hizi ni umezipata wapi mkuu kwa 350000??

Itakua mchina see thw difference of.the amount
 
Kwanza haikai na charge, nusu saa tu charge kushney, camera haiko clear, na inapata moto sana ukiicharge, nk
 
Kwanza haikai na charge, nusu saa tu charge kushney, camera haiko clear, na inapata moto sana ukiicharge, nk

Pia sio water resistant (S5) wala haina air gesture S4/5).
Yaani clone ni prototype ni copy sisi tunasema Mchina.

Kutuambia yanayowezekana kwenye S5 original ni sawa na kwenye clone, ni uwongo mtakatifu... Sema tu mtu akikuona nayo hawezi kutofautisha.

Kuna clone class za juu zinauzwa hadi Tsh. 500,000 izo zina hadi air gesture.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom