Samsung galaxy tablet 2.10.1 inatafutwa!

Samsung galaxy tablet 2.10.1 inatafutwa!

web engineer

Member
Joined
Mar 19, 2012
Posts
55
Reaction score
0
salaam wana jamii
natafuta kama kuna mtu ana samsung galaxy 2.10.1,nilikuwa natafuta hata second hand.hushauri pia unaitajika.
asanteni sana
 
juzi juzi nilitoka maduka ya samsung nikaona kuwa wanauza kama 945,000 hivi (sipo very sure na exact amount ila nakumbuka ni laki 9 na kitu). Na kuna mtu nilisikia anauza 750,000 ikiwa kwenye box. Na hizo zote zina zinaingiza line. Sasa nahisi kuwa unaweza kuipata hiyo galaxy tab 2 10.1" kwa bei rahisi zaidi ya hizo. Subiri wadau waje
 
Back
Top Bottom