samsung galaxy s4 mini inauzwa kwa 250,000/=tshs.

samsung galaxy s4 mini inauzwa kwa 250,000/=tshs.

emkey

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Posts
728
Reaction score
137
Simu tajwa hapo juu inauzwa kwa shs laki tatu na nusu. Imetumika kwa mwezi mmoja. IPO name chaja yake, inafungua program zote ikiwemo play store bila wasiwasi. Contact 0714-408238.
 
Simu tajwa hapo juu inauzwa kwa shs laki mbili na elf hamsini tu. Imetumika kwa mwezi mmoja. IPO name chaja yake, inafungua program zote ikiwemo play store bila wasiwasi. Contact 0714-408238.

Hii ni clone?,tuwekane wazi kwanza!
 
Duh! Kaka hiyo yenyewe au kwinchungo ngui chu
 
Simu tajwa hapo juu inauzwa kwa shs laki tatu na nusu. Imetumika kwa mwezi mmoja. IPO name chaja yake, inafungua program zote ikiwemo play store bila wasiwasi. Contact 0714-408238.
Title laki mbili na nusu ndani kwenye post umesema laki tatu na nusu. Je, wewe ni tapeli? jiamin na uongee ukweli. Kwamfano hapo inaonekana si mwaminifu yaani kigeugeu. Mia
 
not genuine... sio orijino but zinarandana

Asante ndugu kwa kunielewesha yan nilikuwa niinunue laki tatu na nusu kutoka kwa huyu bwana mkubwa tulikuwa tumekubaliana tuonane saa nane asante sana ndo maana jf ni kila kitu...ila pia kuna mtu alikuwa amenipa code hizi *#0*# zingenisaidia kujua kama ni original or hapana
 
Asante ndugu kwa kunielewesha yan nilikuwa niinunue laki tatu na nusu kutoka kwa huyu bwana mkubwa tulikuwa tumekubaliana tuonane saa nane asante sana ndo maana jf ni kila kitu...ila pia kuna mtu alikuwa amenipa code hizi *#0*# zingenisaidia kujua kama ni original or hapana

Kwenye jukwaa hili la matangazo.. hapo juu kuna post ya chief mkwawa upo kwenye STICKY akizielezea kwa kina hizo CLONE pitia hiyo post kwa knowledge zaidi
Link ya hiyo post hii hapa https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=477776
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom