Samsung galaxy s3 min !!!!!


MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
17
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 17 35
Wadau heshima mbele !!
Moja kwa moja nadondokea kwenye mada,kwa kifupi nna haka ka Galaxy s3 mini tatizo ni kwamba kananizingua
siioni sehemu ku change network mfano 3G, EDGE, nk.Yaani imeng'ang'ana kwenye edge tu internet iko very slow.
Haya wajuzi tupieni maujanja haraka.
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,954
Likes
3,330
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,954 3,330 280
Hiyo simu ni fake... haina hata sehemu ya motion kwenye setting ukiangalia... umeingizwa mjini ndugu.. hizi simu zinauzwa laki mbili mtaani mpak laki
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
17
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 17 35
Nahisi hujaelewa mada,mimi sijaomba msaada wa kujua kama simu ni feki au original !!
Na kwa taarifa yako katika vitu ambavyo siwezi kuuziwa feki basi ni simu,kama huna cha kuchangia pita tu !!
Ngoja nimsubiri chief mkwawa aje.
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,954
Likes
3,330
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,954 3,330 280
Kama ulijua chief ndo atakusaidia ungemtafuta huko private. .... umeingizwa mjini wewe sema hutaki kuonekana mshamba..... Simu hizo nazijua zinauzwa mia mia mtaani na watu wanashikwa mapembe ka wewe..

Kama wewe ni mtumiaji wa android utajua sehemu za kubadili network mode hiyo yako haina sehemu ya network mode..... its a copy u have to understand that
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
959
Likes
110
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
959 110 60
Nenda settings/wireless&network/mobile network..then kweny network type chagua WDCMA..ikizingua nenda Service providers afu chagua voda 3g au kama ni airtel 3g...ikigoma kabisa basi eneo iliopo ama 3g ya huo mtandao husika
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
17
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 17 35
Nashukuru kwa ufafanuzi kwamba nimeshikishwa mapembe,
Ila kwa taarifa tu nimeshaifanyia Reset na kila kitu kinaenda sawa,siku nyingine uwe unachangia kwa staha sio unakurupuka
kusema mtu kaingizwa mjini ilhali hata simu yenyewe huioni nijuavyo mimi ingekuwa feki isingeweza ku support SAMSUNG KIES !!
 

Forum statistics

Threads 1,274,097
Members 490,586
Posts 30,500,880