samsung galaxy mini s3 inauzwa

samsung galaxy mini s3 inauzwa

Singasinga

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2011
Posts
2,741
Reaction score
3,316
kwa wakazi wa mwanza kuna samsung galaxy mini s3 inauzwa kwa bei nafuu kabisa so kwa mawasiliano zaidi nitafute kupitia 0764339400 changamkia ofa hii mie niko mwanza na sio mchina kumbuka hilo
 
kwa wakazi wa mwanza kuna samsung galaxy mini s3 inauzwa kwa bei nafuu kabisa so kwa mawasiliano zaidi nitafute kupitia 0764339400 changamkia ofa hii mie niko mwanza na sio mchina kumbuka hilo

pesa ngp taja bei hujiamin?
 
kwa wakazi wa mwanza kuna samsung galaxy mini s3 inauzwa kwa bei nafuu kabisa so kwa mawasiliano zaidi nitafute kupitia 0764339400 changamkia ofa hii mie niko mwanza na sio mchina kumbuka hilo
Hela ngapi waiuza?
 
Back
Top Bottom