Samsung galaxy A02 tulipigwa?

Samsung galaxy A02 tulipigwa?

Tulipigwa ndio.
Hakuna maelezo mengine kwa simu ambayo haina fingerprint sensor wala face ID for >250k.
Tofauti ya hiyo simu na nokia torch ni kwamba hiyo A02 inaingia whatsapp na instgram.
20210606_134322.jpg
 
Naona wanaitangaza sana maredion8
 
Ile simu ina betri matata sana yani 2 days &7hrs inatoboa apo wifi kam kawaida music ndo kabisa na internet yake iko vzr xana ila kwenye camera pale hamna kitu
Naona wanaitangaza sana maredion8
 
Habari zenu ndugu zangu
Simu yangu ni galaxy A02 ina tatzo la kupoteza baadhi ya contacts nilizozisevu sijui shida ni nini? Kwa anayefahamu anisaidie hili tatizo linanikera sana
Natanguliza shukrani zangu kwenu.
 
Ingia contacts Kisha setting za contacts Angalia idadi ipo Sawa? Sometime contacts zinajisave Google ama kwenye line ama kwenye simu, ama email nyengine kama unazo.

Kama idadi zipo sawa na nyengine huzioni, angalia settings zako na Hakikisha inaonesha contacts zote

Na kuwa na uhakika zaidi save contacts zote kwenye Gmail yako na Hakikisha unaijua Gmail na password yako, zikiwa kwenye Gmail hutapoteza tena contacts zako.
 
Kuflash ...kwa lugha nyingine.Upo wapi me Ni fundi simu nipo dar tabata dampo ofisi zangu zipo huko
FB_IMG_1619159150502.jpg
 
Back
Top Bottom