SAMSUNG FLAT SCREEN SERIES 5 BUILT IN KING'AMUZI


Geekunexpect

Geekunexpect

Member
Joined
May 4, 2016
Messages
50
Likes
33
Points
25
Geekunexpect

Geekunexpect

Member
Joined May 4, 2016
50 33 25
Hizi TV zina sehemu ya kuweka card kama decoder mbalimbali.Je card zake zinapatikana wapi na ukipata card yake unaweza itumia bila decoder ama kuitumia kwa Antenna ama dish 6 inches??

Na pia mikoani let say Dodoma unaweza weka antenna peke yake ukashika channels za local kama ukiwa mjini Dar??
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,161
Likes
6,663
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,161 6,663 280
hzo sizipati ila kuna zile unaweka antena then una autosearch chanel zinakuja kisha watazama kama kawa
 
Geekunexpect

Geekunexpect

Member
Joined
May 4, 2016
Messages
50
Likes
33
Points
25
Geekunexpect

Geekunexpect

Member
Joined May 4, 2016
50 33 25
hzo sizipati ila kuna zile unaweka antena then una autosearch chanel zinakuja kisha watazama kama kawa
Thanks.je mikoan kwa mfano dodoma ama shinyanya.ukiweka Antenna uka autosearch zinakubali?
 
Zeddicus Zu'l Zorander

Zeddicus Zu'l Zorander

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
575
Likes
209
Points
60
Age
69
Zeddicus Zu'l Zorander

Zeddicus Zu'l Zorander

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
575 209 60
Thanks.je mikoan kwa mfano dodoma ama shinyanya.ukiweka Antenna uka autosearch zinakubali?
Yapa nadhani unapata,mi niko mwanza, nina ya mobisol,nimweka antena napata chanel za kibongo na za nje kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172