SAMSUNG CAUGHT USING DSLR PHOTO ON GALAXY A 8.

SAMSUNG CAUGHT USING DSLR PHOTO ON GALAXY A 8.

[emoji3][emoji3] hii imekua kawaida sana kwa Manufacture wakubwa ..sema hapa samsung wamemkamata live..Dah [emoji23][emoji23]
 
very sad. hapo ndio tunapothibitishiwa kwamba Hakuna Simu yenye Kamera bora kuzidi Kamera kama kamera. hata kama kama zimu ikipambwa vipi, lazima kamera itumike mahala panapostahili na simu iwekwe pembeni bila kujali ni iPhone,samsung,huawei whatever....

Hili liko wazi.

Hata huko kwenye hizo simu kuna picha unaona kabisa hii haikupigwa na simu,ni senser kali imefanya mambo.mtu anapiga picha akiwa juu ya jengo la ccm vijana mfano,picha inaonyesha clear mpaka majengo ya morocco square au tpa tower[emoji23]

Nenda wewe ujalibu na simu yako ya mp 21, ya million tatu,utaona vituko hujawahi ona.
 
Back
Top Bottom