Samia Suluhu Hassan Mimi Sikutambui, Wewe si Rais Wangu

Samia Suluhu Hassan Mimi Sikutambui, Wewe si Rais Wangu

Ponjoro wa Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2024
Posts
3,651
Reaction score
10,032
1. Wewe unajua kabisa kuwa waliopiga kura ni wanafiki wasiofika hata milioni 1 nchi nzima na wewe unayejidai ni mtu wa dini sana ukakubali kutumia takwimu feki eti wapiga kura waliojitokeza ni zaidi ya milioni 30.

Huo ni UHUNI na UPUMBAVU kabisa. Siwezi kuwa na rais wa hovyo hovyo mlafi wa madaraka kama wewe.

Pole.
 
kuna singeli inaitwa Kwani we nani?
unaforce kumjua?
 
1. Wewe unajua kabisa kuwa waliopiga kura ni wanafiki wasiofika hata milioni 1 nchi nzima na wewe unayejidai ni mtu wa dini sana ukakubali kutumia takwimu feki eti wapiga kura waliojitokeza ni zaidi ya milioni 30.

Huo ni UHUNI na UPUMBAVU kabisa. Siwezi kuwa na rais wa hovyo hovyo mlafi wa madaraka kama wewe.

Pole.
Asubuhi mapema chukua ndoo ya maji toka nje tafuta udongo mlaini muumbe Rais wako. Pumbav
 
Hatuwezi kukubali kuongozwa na wakala wa shetani. Uliona wapi mama mtu mzima akageuka kuwa muuaji wa kiwango cha huyo muuaji.

Hakika huyu siyo mwanadamu, bali ni shetani katika umbile la mwanadamu mwanamke. Watakaojishikamanisha naye ni wale mawakala wa shetani, lakini hakuna mwenye Roho wa Mungu anayeweza kujishikamanisha na ibilisi ili ashiriki laana ya huyo ibilisi. Kama umefanikiwa kujitenga naye, mshukuru Mungu wetu anayetutaka tuwapende binadamu wenzetu, na akatuamrisha kuwa tusiue. Hili limama limeua kwa kiwango cha kutisha.
 
Hatuwezi kukubali kuongozwa na wakala wa shetani. Uliona wapi mama mtu mzima akageuka kuwa muuaji wa kiwango cha huyo muuaji.

Hakika huyu siyo mwanadamu, bali ni shetani katika umbile la mwanadamu mwanamke. Watakaojishikamanisha naye ni wale mawakala wa shetani, lakini hakuna mwenye Roho wa Mungu anayeweza kujishikamanisha na ibilisi ili ashiriki laana ya huyo ibilisi. Kama umefanikiwa kujitenga naye, mshukuru Mungu wetu anayetutaka tuwapende binadamu wenzetu, na akatuamrisha kuwa tusiue. Hili limama limeua kwa kiwango cha kutisha.
Asante sana, hakika umemaliza.
 
FB_IMG_1767694547855.jpg
 
1. Wewe unajua kabisa kuwa waliopiga kura ni wanafiki wasiofika hata milioni 1 nchi nzima na wewe unayejidai ni mtu wa dini sana ukakubali kutumia takwimu feki eti wapiga kura waliojitokeza ni zaidi ya milioni 30.

Huo ni UHUNI na UPUMBAVU kabisa. Siwezi kuwa na rais wa hovyo hovyo mlafi wa madaraka kama wewe.

Pole.
Rabaika tupo pamoja
 
1. Wewe unajua kabisa kuwa waliopiga kura ni wanafiki wasiofika hata milioni 1 nchi nzima na wewe unayejidai ni mtu wa dini sana ukakubali kutumia takwimu feki eti wapiga kura waliojitokeza ni zaidi ya milioni 30.

Huo ni UHUNI na UPUMBAVU kabisa. Siwezi kuwa na rais wa hovyo hovyo mlafi wa madaraka kama wewe.

Pole.
Ktk idadi ya raia milioni60, huwezi kupata wapiga kura milioni 30.
 
1. Wewe unajua kabisa kuwa waliopiga kura ni wanafiki wasiofika hata milioni 1 nchi nzima na wewe unayejidai ni mtu wa dini sana ukakubali kutumia takwimu feki eti wapiga kura waliojitokeza ni zaidi ya milioni 30.

Huo ni UHUNI na UPUMBAVU kabisa. Siwezi kuwa na rais wa hovyo hovyo mlafi wa madaraka kama wewe.

Pole.
sasa inatuhusu vp sisi kama humtambui
 
1. Wewe unajua kabisa kuwa waliopiga kura ni wanafiki wasiofika hata milioni 1 nchi nzima na wewe unayejidai ni mtu wa dini sana ukakubali kutumia takwimu feki eti wapiga kura waliojitokeza ni zaidi ya milioni 30.

Huo ni UHUNI na UPUMBAVU kabisa. Siwezi kuwa na rais wa hovyo hovyo mlafi wa madaraka kama wewe.

Pole.
Kwani kuna tofauti gani kati ya Samia Suluhu Hassan na Jambazi mvamizi anayepora mali za watu kwa nguvu; huku akiondoa uhai wa watu aliowavamia!

Utamwita huyu Rais kwa vigezo gani?
 
Back
Top Bottom