Uchaguzi 2020 Same Magharibi: Tundu Lissu apata wadhamini 6893

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
11,555
35,883
20200815_124907.jpg

Mbowe akiwasili Same magharibi mapema leo.

Tundu Lissu akiwa jimboni Same magharibi amepata wadhamini 6893. Safari inaendelea.

Ninachukua helicopter chap kuwahi uwanja wa UHURU kuleta updates maana maccm ya humu ni kama yamesusa kutuonyesha zile nyimbo za Samia mama lao!
 
View attachment 1537879
Mbowe akiwasili Same magharibi mapema leo.

Tundu Lissu akiwa jimboni Same magharibi amepata wadhamini 6893. Safari inaendelea.

Ninachukua helicopter chap kuwahi uwanja wa UHURU kuleta updates maana maccm ya humu ni kama yamesusa kutuonyesha zile nyimbo za Samia mama lao!
Hadi leo bado anachechemea. Harudii Tena kulewa chakari kapata fundisho.
 
View attachment 1537879
Mbowe akiwasili Same magharibi mapema leo.

Tundu Lissu akiwa jimboni Same magharibi amepata wadhamini 6893. Safari inaendelea.

Ninachukua helicopter chap kuwahi uwanja wa UHURU kuleta updates maana maccm ya humu ni kama yamesusa kutuonyesha zile nyimbo za Samia mama lao!
Sheria za udhamini zikoje.Isije wakatakiwa wadhamini kati ya 200 na 250 kila mkoa halafu nyie mkajaza watu zaidi ya wanaotakiwa kimkoa.Hatupo tayari kusikia kosa lolote linafanyika kwenye eneo lolote kuelekea kuteuliwa na NEC.
 
View attachment 1537879
Mbowe akiwasili Same magharibi mapema leo.

Tundu Lissu akiwa jimboni Same magharibi amepata wadhamini 6893. Safari inaendelea.

Ninachukua helicopter chap kuwahi uwanja wa UHURU kuleta updates maana maccm ya humu ni kama yamesusa kutuonyesha zile nyimbo za Samia mama lao!
Mkuu una moyo mgumu kama chuma kwenda kutazama hiyo kitu hapo chang'ombe
 
View attachment 1537879
Mbowe akiwasili Same magharibi mapema leo.

Tundu Lissu akiwa jimboni Same magharibi amepata wadhamini 6893. Safari inaendelea.

Ninachukua helicopter chap kuwahi uwanja wa UHURU kuleta updates maana maccm ya humu ni kama yamesusa kutuonyesha zile nyimbo za Samia mama lao!
Hivi hata Mbowe anatembelea fimbo??
 
View attachment 1537879
Mbowe akiwasili Same magharibi mapema leo.

Tundu Lissu akiwa jimboni Same magharibi amepata wadhamini 6893. Safari inaendelea.

Ninachukua helicopter chap kuwahi uwanja wa UHURU kuleta updates maana maccm ya humu ni kama yamesusa kutuonyesha zile nyimbo za Samia mama lao!
Kambea wewe!!
 
View attachment 1537879
Mbowe akiwasili Same magharibi mapema leo.

Tundu Lissu akiwa jimboni Same magharibi amepata wadhamini 6893. Safari inaendelea.

Ninachukua helicopter chap kuwahi uwanja wa UHURU kuleta updates maana maccm ya humu ni kama yamesusa kutuonyesha zile nyimbo za Samia mama lao!
Generalky anatakiwa kuwa na wadhamini wangapi? Na je wadhamini wanatakiwa kutoka katika kila mkoa wa Tanzania?

Ngoja ccm wakashambulie tena msafara wake.
 
Back
Top Bottom