Natarajia kufungua ofisi wiki ijayo, nahitaji meza 3, viti 3 na cabinet moja kwa ajili ya mafaili.
Mnajua issue ya kupunguza gharama za kuanza biashara. Nahitaji za bei ya kawaida lakini presentable.
Natarajia kufungua ofisi wiki ijayo, nahitaji meza 3, viti 3 na cabinet moja kwa ajili ya mafaili.
Mnajua issue ya kupunguza gharama za kuanza biashara. Nahitaji za bei ya kawaida lakini presentable.
Natarajia kufungua ofisi wiki ijayo, nahitaji meza 3, viti 3 na cabinet moja kwa ajili ya mafaili.
Mnajua issue ya kupunguza gharama za kuanza biashara. Nahitaji za bei ya kawaida lakini presentable.
Viti ninavyo zaidi ya 6 vizuri sana vipi Dar Mpiji Majohe piga simu 0712652110Natarajia kufungua ofisi wiki ijayo, nahitaji meza 3, viti 3 na cabinet moja kwa ajili ya mafaili.
Mnajua issue ya kupunguza gharama za kuanza biashara. Nahitaji za bei ya kawaida lakini presentable.