Habari wana Jamii forum.
Nauza ofisi yangu ya Juisi na Bites ipo Dar kijichi. Kodi ya frem bado haijaisha.
Bei ni 2M
Ofisi Ina vitu vifwatavyo:
1. Freezer 200L
2. Blender na jagi
3. Mashine ya popcorn
4. Counter ndogo na shelf ndogo mbili
5. Viti viwili virefu
6. Benchi za mito nne
7. Meza ndogo nne
8. Vyombo kama ndoo, beseni, glass n.k
9. Strip light moja ya mita 5
10. Feni kubwa la juu
Mawasiliano
0669006325
Nauza ofisi yangu ya Juisi na Bites ipo Dar kijichi. Kodi ya frem bado haijaisha.
Bei ni 2M
Ofisi Ina vitu vifwatavyo:
1. Freezer 200L
2. Blender na jagi
3. Mashine ya popcorn
4. Counter ndogo na shelf ndogo mbili
5. Viti viwili virefu
6. Benchi za mito nne
7. Meza ndogo nne
8. Vyombo kama ndoo, beseni, glass n.k
9. Strip light moja ya mita 5
10. Feni kubwa la juu
Mawasiliano
0669006325