Samaki wabichi wanahitajika kwa kusafirisha nje


Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 99 145
Natafuta samaki wabichi (ambao watakuwa wamegandishwa kwa export) wa aina zote, lakini hasa tilapia, kutoka Tanzania. Kiasi kikubwa cha samaki kinahitajika kwa muda mrefu na wa kudumu. Wale ambao wapo makini katka kufanya biashara hii naomba tafadhali wanitumie PM.
 
Q

Qsm

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
406
Likes
73
Points
45
Q

Qsm

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
406 73 45
Hujambo? ningependa kufanya hiyo biashara ebu nipatie maelezo ya kutosha kama vile kusafirisha kwenda wapi, bei kwa kilo kwa kila aina ya samaki unayehitaji na malipo yatakuwaje
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
800
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 800 280
Mkuu ebu sema hiyo biashara inafanyikaje?
na wewe wapatikanaje? will be there any sealed contract or aggreement
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 99 145
Hujambo? ningependa kufanya hiyo biashara ebu nipatie maelezo ya kutosha kama vile kusafirisha kwenda wapi, bei kwa kilo kwa kila aina ya samaki unayehitaji na malipo yatakuwaje
Nimekutumia PM
 
castieltsar

castieltsar

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
248
Likes
228
Points
60
Age
24
castieltsar

castieltsar

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
248 228 60
tz yenyewe tunagiza tokea china tani kadhaa means bado demand ipo
 

Forum statistics

Threads 1,236,244
Members 475,030
Posts 29,251,507