Samaki wa mionzi-tamko la serikali

Samaki wa mionzi-tamko la serikali

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Posts
13,415
Reaction score
12,628
Mara ya mwisho nimesikia wale samaki walichukuliwa na kwenda kufanyiwa uchunguzi katika kitengo cha mionzi huko Arusha, tokea hapo sijasikia chochote juu ya uchunguzi huo na chochote kuhusiana na wale wengine ambao walikuwa tayari wako mtaani (zaidi ya kilo 1000).

Mwenye taarifa yoyote kuhusu samaki wale tafadhari, mi mpaka sasa sijui kama nianze kula samaki au la.
 
bora usile!
Saa hz wapo busy kutafuta wese mtaani.
Wakikumbusa samaki tayari too late!
 
Very interesting...hivi na ile uamuzi wa jairo bado tu?? Daaah hii serikali legelege vp jmani?
 
Very interesting...hivi na ile uamuzi wa jairo bado tu?? Daaah hii serikali legelege vp jmani?

Leo nilisikia bungeni Mnyika aligusia kuhusu tamko la Waziri Mkuu la kwamba mpaka bajeti ya kina Jairo inarudi bungeni itakuwa tayari tume imeundwa ya nini kifanyike kutatua tatizo la mgawo, mwenyekiti wa bunge kamwambia avute subira mpaka iyo tar 13 August chochote kinawweza kuwa kimefanyika. Kweli?
 
Mimi niliwahi kukaa Japani kwa miezi kama sita hivi. Mboga rahisi kule ni kuku tena vipapatio. Samaki kilo bei ya kufa mtu karibu Tsh 15000/= sasaiweje wavue samaki hao wawasafirishe kuwaleta katika nchi ambayo bei ni karibu ROBO?!!!!!!!!!!!!!!!!. Haiwezekani jata kidogo labda waseme kuwa samaki hao walivuliwa hapa hapa Bongo kwa dhana zao nzuri ambazo wavuvi wetu hawana. Vinginevyo maelezo yeyote sikubali kabisa
 
Mimi niliwahi kukaa Japani kwa miezi kama sita hivi. Mboga rahisi kule ni kuku tena vipapatio. Samaki kilo bei ya kufa mtu karibu Tsh 15000/= sasaiweje wavue samaki hao wawasafirishe kuwaleta katika nchi ambayo bei ni karibu ROBO?!!!!!!!!!!!!!!!!. Haiwezekani jata kidogo labda waseme kuwa samaki hao walivuliwa hapa hapa Bongo kwa dhana zao nzuri ambazo wavuvi wetu hawana. Vinginevyo maelezo yeyote sikubali kabisa
<br />
<br />
hongera zako bana!!!.
 
Back
Top Bottom