Samaki wa kiajabu - Subhanallah | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki wa kiajabu - Subhanallah

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 11, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,222
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    Samaki wa kiajabu - Subhanallah

    NAULIZA SWALI JE WEWE UKIMVUWA UTAWEZA KUMLA?
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    سبحان الله وبحمد
    سبحان الله العضيم
     

    Attached Files:

  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,345
    Likes Received: 5,066
    Trophy Points: 280
    huyo atakuwa sio wa kweli bali ni wa kutengeneza tu kwa sababu, ukiangalia hayo meno yake na hiyo size ya mdomo alipaswa kuwa na tumbo kubwa la kuweza kuifadhi chakula ambacho anakula, haiwezekani kuwa na kinywa na meno kama hayo alafu hana tumbo kabisa.
     
  3. K

    Kijamani Senior Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe ungetuambia kwanza ungemla ndo uulizie wengine mkuu.
     
Loading...